Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

chả biết có tthiệ không 121.png

đai gia oy bác
tiền nằm trong ví của indiesuquare bác ơi,đã rút về đâu!muôn rút thì phải đổi sang XCP,pepecash hay bitcoinsrytal...tại 5mil coin mà đc có nhiêu đó $ nên tiếc bữa giờ chưa đổi sang XCP rút thử

app gì vậy bác ?
IndieSquare Wallet
đợt là làm HESOKURI airdrop,5mil token cho 500 người...nó phát cả nửa ngày mà không xong,tôi thấy tội nghiệp quá nhào vô giúp nó chục acc...:rolleyes:
3 ngày sau nhận đc 5mil hesokuri-130$ thấy ảo quá,để đó...tuần sau nó phát cho 5mil WARASHIBE-1k$ bảo là phát cho ai hold hesokuri...lv ảo x10 :eek:
ETH lên nó từ 1k$ nhảy lên 1k4$,chắc để đó...chờ ETH lên lại 1k coi sao
KÈO NÀY MÀ LÀ THIỆT CHỨ KHÔNG PHẢI KÈO TÀO LAO,TÔI SẼ LÀM CÁI GA NHO NHỎ CHO AE...

tiền nằm trong ví của indiesuquare bác ơi,đã rút về đâu!muôn rút thì phải đổi sang XCP,pepecash hay bitcoinsrytal...tại 5mil coin mà đc có nhiêu đó $ nên tiếc bữa giờ chưa đổi sang XCP rút thử

IndieSquare Wallet
đợt là làm HESOKURI airdrop,5mil token cho 500 người...nó phát cả nửa ngày mà không xong,tôi thấy tội nghiệp quá nhào vô giúp nó chục acc...:rolleyes:
3 ngày sau nhận đc 5mil hesokuri-130$ thấy ảo quá,để đó...tuần sau nó phát cho 5mil WARASHIBE-1k$ bảo là phát cho ai hold hesokuri...lv ảo x10 :eek:
ETH lên nó từ 1k$ nhảy lên 1k4$,chắc để đó...chờ ETH lên lại 1k coi sao
KÈO NÀY MÀ LÀ THIỆT CHỨ KHÔNG PHẢI KÈO TÀO LAO,TÔI SẼ LÀM CÁI GA NHO NHỎ CHO AE...
thank bác, để em down app về thử. :D

rút thử đi bác, em mới down cái app về thử, thấy chẳng ai review cho nó cả. App này chắc để chơi thôi, chứ chắc ko ra gì rồi.

Các bác ở đây có đợt vừa rồi có ai ăn đc con eprx vs cmt không ? em làm cả trăm acc về có 1 2 acc éo hiểu sao ? bắt cheat mà ko bắt hết ak . nản vc

Các bác ở đây có đợt vừa rồi có ai ăn đc con eprx vs cmt không ? em làm cả trăm acc về có 1 2 acc éo hiểu sao ? bắt cheat mà ko bắt hết ak . nản vc
CMT ref mới đc còn đăng ký ko đc gì còn eprx bác có join tele mới của bọn nó ko

CMT ref mới đc còn đăng ký ko đc gì còn eprx bác có join tele mới của bọn nó ko
Join full mới cũ mà. N kêu system *** veri đc acc nên oảng. Vậy mà lại đc 1 2 con về. Em cheat con nào chả full ref vậy mà co về con k. Về thì ít vloz ms cay

Announcements

Forum statistics

Threads
418,600
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom