Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

quên vậy mới dc nhiều, k thì lên tí cũng bán.

Tính ra làm airdrop e kiếm dc khá mà tiền cũng cúng thị trường lại hết : 30k$ OST sau còn mua thêm mấy bit đu đỉnh, vừa r cắt lỗ còn 1bit. :((. XLM blockchain lúc airdrop 0.25$ k bán đòi ôm lên 1$. sau cũng bán 0.05$. XLM Keybase,
BRD wallet cũng dc 7k $ may bán sớm k giờ cũng đi tong. Apollo 2 đợt airdrop cũng tổng bán dc 1Bit.
GIVly trc nó airdrop tạo ví bnb rồi dán vào forum binance là xong cũng kiếm hơn 5K$, sau 2/3 bị admin nó giữ lại :-s...

Toàn kèo ít mà chất, Ko làm mấy kèo linh tinh.
Ôi ngày xưa cũ tuyệt vời :((.
Đúng r b, mình y như chang b nè , đủ đỉnh mấy coin Yield rồi cắt lỗ, lỗ cũng khá khá :popo_cry: . Kiểu như chả ai may mắn mãi , tốt nhất ăn đc kèo nào rút hết để 1 ít , đầu tư . :popo_pudency:

quên vậy mới dc nhiều, k thì lên tí cũng bán.

Tính ra làm airdrop e kiếm dc khá mà tiền cũng cúng thị trường lại hết : 30k$ OST sau còn mua thêm mấy bit đu đỉnh, vừa r cắt lỗ còn 1bit. :((. XLM blockchain lúc airdrop 0.25$ k bán đòi ôm lên 1$. sau cũng bán 0.05$. XLM Keybase,
BRD wallet cũng dc 7k $ may bán sớm k giờ cũng đi tong. Apollo 2 đợt airdrop cũng tổng bán dc 1Bit.
GIVly trc nó airdrop tạo ví bnb rồi dán vào forum binance là xong cũng kiếm hơn 5K$, sau 2/3 bị admin nó giữ lại :-s...

Toàn kèo ít mà chất, Ko làm mấy kèo linh tinh.
Ôi ngày xưa cũ tuyệt vời :((.
ăn no thế nhỉ

Giờ hết airdrop rồi mấy bác có thể chia sẽ cách nào để làm nhiều acc và quản lí nó không.
Mình làm có 1 acc ăn cũng chẳng dính răng.
Thank các bác có lòng chia sẽ.

Giờ hết airdrop rồi mấy bác có thể chia sẽ cách nào để làm nhiều acc và quản lí nó không.
Mình làm có 1 acc ăn cũng chẳng dính răng.
Thank các bác có lòng chia sẽ.
Mua acc rồi dùng 3g change Ip, nuôi thôi bác, k biết code thì có nhiều tool nó cho mình lặp lại các bước như winautomation cũng tốt...
gắng tìm mấy con lên sàn r
bác @mr.coi có kèo gì thì nhớ hú anh em 1 tiếng
em bỏ lâu r mà, giờ chắc airdrop cũng chết r, họ sợ đội spam :D.
Không biết tgian qua có con nào airdrop ngon k.

Mua acc rồi dùng 3g change Ip, nuôi thôi bác, k biết code thì có nhiều tool nó cho mình lặp lại các bước như winautomation cũng tốt...
gắng tìm mấy con lên sàn r

em bỏ lâu r mà, giờ chắc airdrop cũng chết r, họ sợ đội spam :D.
Không biết tgian qua có con nào airdrop ngon k.
trước mình hay làm trên telegram mà không biết sao lấy về. làm quá trời mà trong ví không nhận được coin nào.
Mình thấy trên bitcointalk cũng có nhiều airdrop bounty, không biết làm ngon không.

trước mình hay làm trên telegram mà không biết sao lấy về. làm quá trời mà trong ví không nhận được coin nào.
Mình thấy trên bitcointalk cũng có nhiều airdrop bounty, không biết làm ngon không.
thường các bước làm đều có điền ví luôn mà, sau nó phát vào ví.
Chọn con ngon rồi bắn mạnh thôi, chứ kèo nào cũng vào mệt ng, hên thì ăn dc tí, k thì 98% là tạch.
list ở trên mình có dc có mỗi 2 con mới lúc nó chưa lên sàn là APL - Tạo ví riêng của nó, like tw, , với GIvly - Dán ví trên forum binance.org. Dc có 2 con airdrop trên đó sao đó. Còn lại là mấy con lên sàn r: tạo ví, test rồi nó thưởng, r mấy đợt airdrop xlm,

mấy bác ơi,cho mình hỏi có tool nào tự điền form user name,email, pasword không.
trước em xài roboform mà giờ nó không cho auto fill user, pass nữa,

ví xlm,phát rồi,check ví xem đc hay không
4488 auqa tầm 70$
acc tạo trước 1/1/2019 và có ít nhất 1 gd trên stellar DEX là đc 22444 aqua
nếu hên,đạt hết yêu cầu là 11222 x8

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member