Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

THỊ trường bị rút vốn nên airdrop cũng nghẻo theo chán quá. Đc như hồi t10-12/2917 đc bơm vốn thì có cơm ăn rồi các bác ạ

THỊ trường bị rút vốn nên airdrop cũng nghẻo theo chán quá. Đc như hồi t10-12/2917 đc bơm vốn thì có cơm ăn rồi các bác ạ
giá BTC tụt còn 1/3, sự nghiệp airdrop cũng theo đó mà đi xuống. Với lại giờ airdrop quá nhiều, toàn scam hoặc rác, không còn ngon như trước nữa rồi

BCT thì hầu như chỉ Bounty ngon. Chắc trên BCT chủ đề tùm lum quá bác không thấy đó, vì nó tùm lum v nên em qua bên AirdropAlert này nó tổng hợp cho dễ nhìn

giá BTC tụt còn 1/3, sự nghiệp airdrop cũng theo đó mà đi xuống. Với lại giờ airdrop quá nhiều, toàn scam hoặc rác, không còn ngon như trước nữa rồi
Lên mạnh thì rồi cũng xuống mạnh thôi bác, giờ Airdrop thì chắc sẽ ổn dần nhưng không còn ngon như trước nữa đâu bác

Thời điểm này cày Airdrop thì mục đích chính là tăng sl coin thôi, chờ lúc nào thị trường hồi may ra mới có cơ hội kiếm bát cháo :D

Thời điểm này cày Airdrop thì mục đích chính là tăng sl coin thôi, chờ lúc nào thị trường hồi may ra mới có cơ hội kiếm bát cháo :D
Đồng ý với ông. Giai đoạn này anh em càng cày. Lên đỉnh thì đúng ngon. Hi
Này gọi là đầu tư công sức, người giàu đầu tư tiền, mình thì đầu tư công sức, hold được thì sau này sẽ thành huyền thoại :D

Các loại coin có vốn hóa thị trường ít thì không biết lúc nào là đỉnh, lúc nào là đáy cả
Thường vốn hóa thấp thì đi với vol thấp, mà vol thấp thì bị làm giá liên tục :confused:

150 STQ=0.8$ từ đợt test shop về,giá bèo quá không ai thèm quan tâm hả :eek:
nói mới nhớ đc acc 1$ mua tạm gói mì qua ngày :(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,412
171,461
Latest member
helo12345688

Most viewed of week

Most discussed of week