Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

đúng vậy. bản 2.2. xong vào clam 50LBY thôi
Nay nó cho ver acc bằng số đth kìa, bác thử chưa, ver bằng sđt xong là rút đc token hả

chạy cái này được 5p TW nó lock acc luôn, phải gửi mã xác minh về đt để unlock =))
Thiệt hả bác @@, căng v ta, em chưa chạy nữa

ae có group telegram nào add mình với @lewiedotnet

chạy cái này được 5p TW nó lock acc luôn, phải gửi mã xác minh về đt để unlock =))
nghe sao thấy ớn ớn, có khi nào gửi sms nhiều quá nó bắn luôn acc TW của mình luôn ko? Nó mà bắn luôn thì chắc là khổ.

Bác nào chiến con này chưa.

@GiftOneBox Gift.ONE,tổ chức airdrop tiền mã hóa lớn nhất trên toàn cầu đang tổ chức hoạt động airdrop một triệu Token. Hiện nay nền tảng đã khóa chặt nhiều loại tiền mã hóa như BTC,ETH,EOS v.v.,sẽ khóa chặt tiếp tục càng nhiều loại tiền số nổi tiếng. Đăng ký thì nhận được 100GIFT,chia sẻ link mời,và bạn bè nhận việc mời mà đăng ký,nền tảng sẽ cho phần thưởng 1000GIFT.1GIFT = US$0.2 Nhấn để đăng ký: "

Link : http://bit.ly/2yV7vmq

Đã thử rồi, giao diện đẹp lắm đồng chí, hy vọng nó không scam! =))

Đã ref cho bác, mà chỉ đc có 51 SEED thôi hả bác, chắc đc tầm 5$
Mình không biết nữa bác, hy vọng nó về, con này bữa giờ thấy nhiều bác giới thiệu lắm. nó sắp hết member sale, đợi xem sao. :)

Mình không biết nữa bác, hy vọng nó về, con này bữa giờ thấy nhiều bác giới thiệu lắm. nó sắp hết member sale, đợi xem sao. :)
ok bác, mà hình như member sale xong lại phải sale cái khác nữa, mà thôi, free thì cứ chơi thôi, mong về rơi về :D

không có ref cũng không theo link ref sao mình được 501 ta,hay là không theo link ref nó cho nhiều hơn ý:D
ủa sao bác @giahh bảo không ref thì không đc đồng nào :confused::confused::confused:

ủa sao bác @giahh bảo không ref thì không đc đồng nào :confused::confused::confused:

Mình chả nhớ nữa, thấy đồng chí kia trên này nhắc thì mình mới nhớ login vô, thấy sai pass thì mới nhớ ra là đã đăng ký từ đời nào. Login vô thấy có sẵn 51 SEEDS trong đó, mình cũng mới post lên lại để nhắc anh em đã đăng ký thôi à, sẵn tiện cho mấy anh em chưa đăng ký thì đăng ký. Không nhớ nổi là phải có ref mới được cộng hay ko nữa, để tí mình coi lại.

Mình chả nhớ nữa, thấy đồng chí kia trên này nhắc thì mình mới nhớ login vô, thấy sai pass thì mới nhớ ra là đã đăng ký từ đời nào. Login vô thấy có sẵn 51 SEEDS trong đó, mình cũng mới post lên lại để nhắc anh em đã đăng ký thôi à, sẵn tiện cho mấy anh em chưa đăng ký thì đăng ký. Không nhớ nổi là phải có ref mới được cộng hay ko nữa, để tí mình coi lại.
con này cheat có ổn không bác :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom