Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

làm sao để biết bounty nào ngon bác, mình mù tịt tiếng anh chẳng biết con nào ngon cả
mỗi ngày cũng chỉ khoảng chục cái bounty mới thôi bác, bác kiếm khoảng đôi trăm cái twitter như bác @namtt007 và làm theo lời bác ấy gợi ý ở trên là được! vài trăm cái chắc chắn sẽ có cái ngon!

mỗi ngày cũng chỉ khoảng chục cái bounty mới thôi bác, bác kiếm khoảng đôi trăm cái twitter như bác @namtt007 và làm theo lời bác ấy gợi ý ở trên là được! vài trăm cái chắc chắn sẽ có cái ngon!
em xin được đính chính là em chỉ dùng 1 tw có cỡ 1k follower để làm tw campaign, chứ ko cần nhiều tw đâu.

1 campaign hết ICO đc nhiêu bác ? tl giúp em tham khảo với
e vẫn chưa về được cái bounty nào hết bác, vẫn đang làm. Làm bounty thì thời gian lâu tầm 2 tháng, đợi nó bán ico cỡ 2 tháng, kết thúc ico tầm 1 tháng nó mới phát coin => tầm 5 tháng nên thu nhập cũng đáng kể. Nhiều bác có thể kiếm 1k-10k$ (em nghe đồn nên cũng bắt tay làm thử)

e vẫn chưa về được cái bounty nào hết bác, vẫn đang làm. Làm bounty thì thời gian lâu tầm 2 tháng, đợi nó bán ico cỡ 2 tháng, kết thúc ico tầm 1 tháng nó mới phát coin => tầm 5 tháng nên thu nhập cũng đáng kể. Nhiều bác có thể kiếm 1k-10k$ (em nghe đồn nên cũng bắt tay làm thử)
cái này hay đấy, bác hd ae làm với.

Tình hình là dạo gần đây aidrop mọc như nấm,f5 phát là thấy"tiềm năng,triển vọng..." blah blah....em cũng kiềm không đc thế là lao vào!
Kết quả là nhức đầu,chóng mặt,mỏi mắt,ê đít,mỏi tay,quay tay...
Mà cũng có chít choác gì nhiều đâu,người ta ngàn acc face,ngàn acc twitter,ngàn telegram,ngàn sđt,ngàn ví mew
em thì có mỗi 20 mail tất nhiên kèm theo đó là 20 face,20twitter,20 mew...rồi

Vậy nên em mạn phép lập cái xó này cho ai đang có và sẽ có,sắp có,chuẩn bị có triệu chứng vào than thở,khoe thành tích,bệnh tích,án tích...
và cũng mong mấy bác pro chít vào share kinh nghiệm quản lý acc,kinh nghiệm chọn coin mà chiến...giúp xã hội giảm bớt 1 số người bị khùng,sắp khùng
Đọc topic của thớt xong bị khùng luôn oy...có Fb, mail, Mew, Sđt, tele...mà thiếu mỗi twitter

lựa mấy con có replies và view nhiều đó bác, còn tiếng anh thì có thể dùng google dịch. Bác kiếm 1 con twitter cỡ 1k follower, rồi làm tw compaign.
C thường theo nhiều bounty hk c? T thấy theo thì mỗi tuần phải làm mấy tweet cho nó sao nhớ nổi nhỉ

Coin Sàn China ninecoin( mã token : GPC )
Một sàn giao dịch nữa mới hoạt động, đừng bỏ lỡ như KNOW của kryptono nhé!
Đăng kí nhận : 300 GPC
Giới thiệu nhận thêm : 100 GPC
• Đăng ký 1 tài khoản ➤ https://ninecoin.com/home/main.html?menu=phoneReg&promoter=183070
• Chọn tiếng anh trên góc phải trên cùng màn hình
• Chọn +84, điền số dt ,bấm Send để nhận sms có mã code điền ngược lại.
• Nhập mật khẩu và bấm đăng kí
Update: Các bạn nhập code của mình mới dk được nhé : 183070
Vậy là xong
P/s: hiện tại GPC chưa cho trade nên nó sẽ đóng băng, các bạn dk xong để đó vào check sau nhé! Coin sàn thì chất lượng rồi

Cứ có ref là có tin nhắn trả về!

Last edited:
Mình chơi không cheat nên cũng có thời gian để xem những con mà cộng đồng đang làm nhiều và đánh giá cao. Anh em vào https://t.me/Airdropfree4u ủng hộ mình và nhận thông tin những dự án Airdrop hot nhất nhé! Thank mọi người :D

ai làm dc 1-10k v bac chỉ e với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back