Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

tiếp tục thu gom đi,đa số là không có giá trị vì vài tháng may ra mới lên sàn,kiên trì tí may ra vớ đc 1 con ngon,ngán thì quay về nghề cũ đi cậu.
tại trade sấp mặt quá nên làm airdrop kiếm ít vốn mà không thấy $$ đâu, bây giờ lĩnh vực gì cũng có coin @@

Thường dự án VN thì bọn nó phải cho lên cung trăng rồi nó mới xả :)))
Dự án này nó vượt qua mong đợi của đội dev. Nhìn cách vội vàng đóng ico rồi burn 10 tỷ coin ngay lập tức + túc trực telegram sp, kêu gọi vote sàn chứng tỏ tụi nó đang rất có động lực. Bên idex mới có 600 tr toto gửi vào à nếu xả bây giờ chưa chết dc. Anh em cứ theo dõi tụi dev và idex nếu số lượng thay đổi đọt biến có khả năng có xả. con theo mình bây giờ chưa có.

Dự án này nó vượt qua mong đợi của đội dev. Nhìn cách vội vàng đóng ico rồi burn 10 tỷ coin ngay lập tức + túc trực telegram sp, kêu gọi vote sàn chứng tỏ tụi nó đang rất có động lực. Bên idex mới có 600 tr toto gửi vào à nếu xả bây giờ chưa chết dc. Anh em cứ theo dõi tụi dev và idex nếu số lượng thay đổi đọt biến có khả năng có xả. con theo mình bây giờ chưa có.
Thấy nó còn nói cbi list kucoin

FRESCO chưa kịp bán dân tình xã dữ

thời đại tiền ảo, ảo vãi nồi,hôm nay là rác, ngày mai là vàng, ko biết đường nào mà lần.

thời đại tiền ảo, ảo vãi nồi,hôm nay là rác, ngày mai là vàng, ko biết đường nào mà lần.
đời ai biết chữ ngờ đúng không?mới hôm bua là:ê,Trinh lại đây anh bảo! giờ thì:dạ,chị Trinh kêu em ạ :rolleyes:
p/s:500 shot vẫn còn đó:oops:

đời ai biết chữ ngờ đúng không?mới hôm bua là:ê,Trinh lại đây anh bảo! giờ thì:dạ,chị Trinh kêu em ạ :rolleyes:
p/s:500 shot vẫn còn đó:oops:
bác cứ nhắc hoài, chắc bữa nào ưu tiền bù cho bác trc quá :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chào 500 anh em! :cool:

Trước đây, mình từng làm 1 topic tương tự trong thời gian hơn 1 tháng và đã có hơn 60 Token được mình giới thiệu đến mọi người. :3 Nhưng do có việc bận nên không thể tiếp tục update cho mọi người. :( Hôm nay mình xin phép được tiếp tục bằng một hình thức khác: thay vì post bài trực tiếp, mình sẽ tổng hợp tất cả vào trong một file Excel. Để tiện theo dõi, mọi người có thể Bookmark lại. ;) Rất cảm ơn sự ủng hộ của tất cả mọi người! :)

TỔNG HỢP TOKEN ĐANG PHÁT THƯỞNG MIỄN PHÍ
Link: https://goo.gl/CscN3P

P/S: Nếu có bất cứ vấn đề gì xảy ra như token hết hạn hoặc lỗi trong bài viết các bạn cứ thẳng thắng comment góp ý giúp mình nha. Mình chân thành cảm ơn! :D

-------

19:05 04/06/2018 Cập nhật thêm 6 loại Token mới! OPU Labs, Sparkster, OctoBit.IO, The Accounting Blockchain, Daox, CloudBounce
Truy cập ngay https://goo.gl/CscN3P
Pro quá bác , mà con ELF vẫn làm dc à bác ! :D

nếu nó trả thì được hơn 1 $ nhưng không biết có trả không
Airdrop này phát là được có 1$ à bác , bèo vãi :D tí em cũng làm thử 1 acc rồi hold. Biết đâu kiếm được thùng mì khi nó có giá ! :p

Bác kia đc 10tr coin ấm qá @@

Airdrop này phát là được có 1$ à bác , bèo vãi :D tí em cũng làm thử 1 acc rồi hold. Biết đâu kiếm được thùng mì khi nó có giá ! :p
không biết nó có trả không,chứ 1 $ cũng rất đáng để thử,năng nhặt chặt bị mà

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week