Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

P/S xíu : nay thành lập ra kênh channel tổng hợp airdrop cho mấy ae cùng làm. Airdrop sẽ cập nhật liên tục khi nào có airdrop mới.
Link : https://t.me/bestsairdrop

AI share cách "nuôi" twiter vs. block liên lục. chán nản :(

AI share cách "nuôi" twiter vs. block liên lục. chán nản :(
thấy mấy bác kêu là change ip 1ip/1nick.
follow cái quảng cáo của nó, vs follow cái nó gợi ý :D

thấy mấy bác kêu là change ip 1ip/1nick.
follow cái quảng cáo của nó, vs follow cái nó gợi ý :D
View attachment 113255
ko dc đâu bot của thằng twiter vl lắm . 1 khi đã clone twiter là chết. ko ai có cách nào nuôi dc hết . ko chết sớm thì chết muộn bất đắc kỳ tử . trừ khi chỉ flow không coment . 1 tháng flow 3-4 phát thì ko sao . mình bị die hơn 1k tiwter rồi

ko dc đâu bot của thằng twiter vl lắm . 1 khi đã clone twiter là chết. ko ai có cách nào nuôi dc hết . ko chết sớm thì chết muộn bất đắc kỳ tử . trừ khi chỉ flow không coment . 1 tháng flow 3-4 phát thì ko sao . mình bị die hơn 1k tiwter rồi
bác có 1ip/1nick ko. em toàn retweet. follow thôi. ,1ip/nick. k biết thọ k :((

Góc nhờ vả: tình hình là còn kẹt 86 CRPT trên hitbtc mà sàn nó bắt min trade là 100, rút về thì mất cụ nó 40 crpt phí. Vậy bác nào còn trữ cprt trên myether có thể sell cho iem 14 coin với ( chấp nhận giá cao hơn tí với chịu phí eth chuyển :( )

căng vậy cơ ah bác

Góc nhờ vả: tình hình là còn kẹt 86 CRPT trên hitbtc mà sàn nó bắt min trade là 100, rút về thì mất cụ nó 40 crpt phí. Vậy bác nào còn trữ cprt trên myether có thể sell cho iem 14 coin với ( chấp nhận giá cao hơn tí với chịu phí eth chuyển :( )
bán ra coin khác rút ko dc ạh bác

tw,tele là khó có thể thiếu, vậy mà căng thì sơ múi gì :((
làm mấy con tele thôi :D tầm 1k tele cũng ấm mà .
Ps: Con FTW ví NEO hôm trước bác nào up lên đây đang chạy round 2 mà thêm xác minh mail nữa rồi , các tele tham gia round 1 ko biết có cần xác minh lại ko ? các bác lên xem mà xác minh ko lại ko đc nhận :D

Ps: Con FTW ví NEO hôm trước bác nào up lên đây đang chạy round 2 mà thêm xác minh mail nữa rồi , các tele tham gia round 1 ko biết có cần xác minh lại ko ? các bác lên xem mà xác minh ko lại ko đc nhận :D
đang 37*c nóng chết bà ấm gì bác :))
coin tele hay dính scam lắm bác. vs hiếm có con ngon.

đang 37*c nóng chết bà ấm gì bác :))
coin tele hay dính scam lắm bác. vs hiếm có con ngon.
em chỉ chơi vs tele thôi nè , ko biết tại đẹp trai hay sao mà tham gia con nào là con đó có tiền , mỗi tội ít tele , từ RNT , BEC , TIME , TKY ... ít bị scam , giờ chơi nhiều hơn chắc gặp cam nhiều , cố lên tầm 100 tele mà oải quá , giờ bno còn bắt verify mail thì chịu

Cho lại cái link xem có chơi không bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week