Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Con FTW nhanh vãi. mới làm dc tí đã end :(:(:(
mình thuộc dạng thích fomo,chỗ nào bu đông mình ké...nên có lúc ăn,lúc thì tốn công vô ích
bác thì khác,có để ý..check thông tin kỹ càng...nên làm là ăn chắc,nhưng có lúc lỡ kèo hot
p/s:đc tí của bác là mấy trăm acc vậy :rolleyes:

mình thuộc dạng thích fomo,chỗ nào bu đông mình ké...nên có lúc ăn,lúc thì tốn công vô ích
bác thì khác,có để ý..check thông tin kỹ càng...nên làm là ăn chắc,nhưng có lúc lỡ kèo hot
p/s:đc tí của bác là mấy trăm acc vậy :rolleyes:
dc mấy đâu bác, tưởng còn thì cào tiếp.
em làm ít, chứ con nào cũng cào thì sao chịu dc. vs cào nhiều sợ thành spam. tw,tele nó banned thì phí công từ trc.
ngày cào 1 đến 2 con thôi :D

dc mấy đâu bác, tưởng còn thì cào tiếp.
em làm ít, chứ con nào cũng cào thì sao chịu dc. vs cào nhiều sợ thành spam. tw,tele nó banned thì phí công từ trc.
ngày cào 1 đến 2 con thôi :D
View attachment 113159
tôi ngừng số acc tele ở 50,tại biết cái tính của mình,đã bào là bào tới xương...nên không dám tăng thêm...lỡ tăng lên 500 chẳng hạn,ngày nào cũng bào 1 2 coin,coin nào cũng 500 acc chắc chết
chỉ là nói mấy coin cần tele thôi nha...như coin FTW này,1 acc tốn 30s...1phút 2 acc...chiều làm 50 acc có 30p+5p hút điếu thuốc :rolleyes:

lập đc chục ví neo vào thì đã end :(
ví NEO thì lẹ,bữa rảnh ngồi làm 4 500 ví...ví thì có sẵn chỉ là éo có gì bỏ vào ví :p

tôi ngừng số acc tele ở 50,tại biết cái tính của mình,đã bào là bào tới xương...nên không dám tăng thêm...lỡ tăng lên 500 chẳng hạn,ngày nào cũng bào 1 2 coin,coin nào cũng 500 acc chắc chết
chỉ là nói mấy coin cần tele thôi nha...như coin FTW này,1 acc tốn 30s...1phút 2 acc...chiều làm 50 acc có 30p+5p hút điếu thuốc :rolleyes:

ví NEO thì lẹ,bữa rảnh ngồi làm 4 500 ví...ví thì có sẵn chỉ là éo có gì bỏ vào ví :p
trước e tạo 100 ví mew rồi neo k tạo jo tạo mỗi bên 100 cái có có time làm nên làm vậy thôi

Mấy bác cứ nói vụ tele ko fake ip là ban, mình ko biết fake IP nha, và cũng chưa muốn tìm hiểu, xài 10 tele trên lap, vẫn chưa thấy chết đứa nào! Chắc là do trời thương!

hôm nay hỏng chuột, twitter bị block nên ngồi chơi hóng các bác show kết quả! :D
xùy xùy...giàu quá rồi...tránh ra chỗ khác ae làm ăn
p/s:HAV 0.77 rồi,bữa 0.6 bán đóng tiền học cho 2 nhóc ở nhà hết rồi :D
mà con này để ý nó bữa giờ,rớt thì rớt ít,tăng thì nhiều
như ngày hôm nay cả đống coin rớt nó vẫn tăng...bữa nào có ít vốn gom lại ít hodl chơi!

xùy xùy...giàu quá rồi...tránh ra chỗ khác ae làm ăn
p/s:HAV 0.77 rồi,bữa 0.6 bán đóng tiền học cho 2 nhóc ở nhà hết rồi :D
mà con này để ý nó bữa giờ,rớt thì rớt ít,tăng thì nhiều
như ngày hôm nay cả đống coin rớt nó vẫn tăng...bữa nào có ít vốn gom lại ít hodl chơi!
tôi cũng đẩy lúc tầm giá đó, may sao ôm lại được 20k TRX làm vốn! :D

tôi cũng đẩy lúc tầm giá đó, may sao ôm lại được 20k TRX làm vốn! :D
đậu...chia sẻ chia sẻ...đừng làm tôi tuổi khỉ
p/s:đi đâu cũng thấy con nhà người ta airdrop/bounty từ vài k đến chục k$...đcm cuộc đời :oops:

spam thêm phát....
lúc v1 end,có người thu mua đã thấy "người ta" có 200k fres,giờ bèo lắm"người ta" phải có 500k fres rồi
p/s:đcm cuộc đời :oops:
má bác đó bán lẻ vài trăm acc thì chắc phải cheat 3-4k acc rồi . đm mình làm dc 7 acc méo hết mồm

20K token TRX đó má, lấy đâu ra vài chục ngàn $
20k TRX cũng 1k5 $$ rồi
bữa 1h sáng bác kia khoe con PPI,làm đâu hồi tháng 1...đến tháng 5 mới pay...1acc 1k PPI/1.3 ETH...nhìn mà phê...mà vấn đề là:éo biết bao nhiêu acc!

20k TRX cũng 1k5 $$ rồi
bữa 1h sáng bác kia khoe con PPI,làm đâu hồi tháng 1...đến tháng 5 mới pay...1acc 1k PPI/1.3 ETH...nhìn mà phê...mà vấn đề là:éo biết bao nhiêu acc!
bữa giờ tokens về toàn tính bằng chục ngàn với trăm ngàn tokens, nhưng khi tính ra xiền toàn tính bằng một, hai mớ rau! các bác khéo lựa, toàn hàng ngon vãi xoài!

bữa giờ tokens về toàn tính bằng chục ngàn với trăm ngàn tokens, nhưng khi tính ra xiền toàn tính bằng một, hai mớ rau! các bác khéo lựa, toàn hàng ngon vãi xoài!
lựa cái cái gì mà lựa,toàn lên cái topic này (do thằng mặt lờ nào tạo) rồi f5 chờ ae share kèo

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,410
Latest member
huutinh88
Back
Top Bottom