Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

do cách chiến của bác thế nào thôi . chơi cái gì cũng phải chịu khó chăm chỉ thì ko đến nỗi nào đâu
Cách gì, cày cả tháng nhận về toàn rác hoạc ko đc gì hỏi còn động lực không

thấy nó để cái gì ở website 74 day thế bác ?
Bắt đầu 1/8 kết thúc ICO và lên sàn giao dịch đó bác. Nó đếm ngày từ nay đến đó, hiện nó tặng đợt này là đợt đầu tiên nên làm khá dễ nhưng chỉ tặng trong 3 ngày thôi hiện tại còn hơn 12h nữa là kết thúc rồi.

vl. Giờ cái Thread này lúc nào cũng hiện ngoài Trang chủ. Chẳng mấy mà 1000 trang :eek:

Bắt đầu 1/8 kết thúc ICO và lên sàn giao dịch đó bác. Nó đếm ngày từ nay đến đó, hiện nó tặng đợt này là đợt đầu tiên nên làm khá dễ nhưng chỉ tặng trong 3 ngày thôi hiện tại còn hơn 12h nữa là kết thúc rồi.
con nào vậy bác/

Cách gì, cày cả tháng nhận về toàn rác hoạc ko đc gì hỏi còn động lực không
tôi thấy ae trong này thu nhập vẫn đều đều mà ? đã xác định chơi airdrop thì phải tầm 3 tháng đổ lên mới có kết quả , còn lại có rất nhiều kiều ăn luôn kiếm thêm thu nhập như coi huobi talk...... mn vẫn hay share ầm ầm trên đây mà , bác ko để ý hay bác ko làm

2G hàng ngày + Đk thêm 1.5G nữa mà mở dc 160 cái tele là hết dung lượng. Tổ cha nó. vậy làm ăn dc gì :mad::mad:

ssh lại phải scan, check, con dc con ko. vs k thích hợp với cách của tui.
trc dùng thoải mãi, 300 nick mới hết mà dạo này nó làm trò gì mới dc xíu đã hết.
thần cheat là đây.bái phục:D

2G hàng ngày + Đk thêm 1.5G nữa mà mở dc 160 cái tele là hết dung lượng. Tổ cha nó. vậy làm ăn dc gì :mad::mad:
bác cắm dcom mà lướt web xem phim nữa à :))
dcom nên xài cho máy ảo, còn máy thật xài cáp quang :))

Huobi tuần sau có kèo nào không các bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom