Hỏi ngu về làm web phim

thứ nhất: là domain
thứ hai: hosting site mới lập ko cần VPS sserrveeeerrrr làm gì
thứ 3: code tối ưu,
việc của bạn là đi leech link phim của người ta và seo phát triển và thu tiền.

mình làm phim 3 năm nay rồi, nên hiểu

thanks các bạn, đợi con vợ nó ôn thi xong đã rồi 2 đứa mần :)
2 đứa mần xong úp lên PR luôn nha .

các site phim giờ đa số dùng blogspot ( các code site phim blogspot seo tối ưu đa số có share or được sell giá cũng rẻ) còn phim thì up lên picasa(googlevideo), chi phí thì domain mua lúc km 1.99$ năm đầu, kím cái host load tốt tốt để cho khách truy cập và xử lý cho lẹ, site phim thì chơi host hay vps vn đi con vps ram 1gb tầm 300k/tháng, còn phim ban đầu thì đi leech các phim của site khác về rồi đưa lên web còn sau này phim mới kím con vps us để dành dow phim rồi up lên picasa nữa là ổn

công nhận là giờ site phim khá nhiều nhưng nhàm phim ít 1 số phim hay nhưng cũ cũng tìm mãi ko ra :(

thì kết hợp nhìu site phim vào. Mình hay xem 1 số site
pub.vn
hdviet.com
tv.zing.vn
phimvip.vn
phim3s.net
phimvang.org
........ 1 số phim thấy hay search site nào có thì xem xét xem còn ko thì cứ fshare mà kéo.

Dễ như ăn cơm, rẻ như không có tốn xu nào . Các bước thực hiện

Bước 1 : Tạo một Gmail.
Bước 2 : Truy cập vào Blogger.com , tạo một cái Blog .
Bước 3 : Tìm một Template phim, đưa nó vào .
Bước 4 : Ra mua cái Domain của mắt bảo ( tên mền quốc tế tầm 250k + 25k Thuế VAT )
Bước 5 : Gắn cái Host của Blogger vào Domain

==> Xong !

Cho mình hỏi Ngu với làm web giống site PTP fake thì tốn bao nhiêu thế :D. nên chọn host như thế nào :D

thì kết hợp nhìu site phim vào. Mình hay xem 1 số site
pub.vn
hdviet.com
tv.zing.vn
phimvip.vn
phim3s.net
phimvang.org
........ 1 số phim thấy hay search site nào có thì xem xét xem còn ko thì cứ fshare mà kéo.
công nhận muốn 1 site phim hay thì phải gom mấy site trên lại mấy site đó cũng hay xem, có nhiều fim site này có site kia lại ko, mà giờ có 1 mình nên cũng chưa tính làm, đợi tháng sau rồi làm up lên cho a-e ủng hộ :D

các site phim giờ đa số dùng blogspot ( các code site phim blogspot seo tối ưu đa số có share or được sell giá cũng rẻ) còn phim thì up lên picasa(googlevideo), chi phí thì domain mua lúc km 1.99$ năm đầu, kím cái host load tốt tốt để cho khách truy cập và xử lý cho lẹ, site phim thì chơi host hay vps vn đi con vps ram 1gb tầm 300k/tháng, còn phim ban đầu thì đi leech các phim của site khác về rồi đưa lên web còn sau này phim mới kím con vps us để dành dow phim rồi up lên picasa nữa là ổn
chuẩn ko phải chỉnh

Phim thì vô vàn site, vô vàn ng làm. Nếu bạn nhắm đầu tư đc thời gian và công sức thì hẵn làm. Và phải bik seo nữa, ko thì cũng bỏ phí

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back