Hỏi Ngu Mua Views Trong Khi Public có sao không

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
tình hình em muốn hỏi mua views trong khi public có sao em seo tay mệt quá rồi tốn thời gian ! anh em nào cho em hỏi mua views trong khi mình public có sao không nên mua trang nào tốt tại nghe một số người mua views khi bật quảng cáo chết kênh chưa thử lần nào ! Pro` nào đi ngang đá cho em lên
Hiện Tại em mua tại muaviews.com

Last edited:
có sao đâu, mua view bật quảng cáo chết phải rồi, mua view còn lên top được à?

mua view bây giờ cẩn thận die kênh, còn chưa chắc lên được top, chắc chắn nguồn sạch thì mua :D
Mua view từ trang muaviews.com của ông Mạnh Vương này chưa lần nào lên top, nhiều người phàn nàn rồi

mua views tại sao lại nên private video :
là kiểm tra được đủ số lượng views mình mua không và xác định được số views ảo mà mình mua
để private và tắt kiếm tiền mới hạn chế được die kênh vì không kiếm tiền từ views ảo mình mua
còn bạn public trong khi mua thì không xác định được views ảo và thật mà đã pub mà lên top thì có người xem, mà có người xem chẳng lẽ không bật $ , mà bật $ thì kiếm $ từ views ảo lẫn thật, mà kiếm tiền có views ảo thì google nó làm gì bạn biết rồi đó :D

mua view bây giờ cẩn thận die kênh, còn chưa chắc lên được top, chắc chắn nguồn sạch thì mua :D
Mua view từ trang muaviews.com của ông Mạnh Vương này chưa lần nào lên top, nhiều người phàn nàn rồi
Bác mua views chỗ nào vậy cho em xin cái site đi cái site muaviews.com nó sao sao ấy một video em mua view 2-3 ngày sau đó mới lên view tự hỏi nguồn view không biết chất lượng không ! có video không lên view luôn kèm seo tay bõ mẹ

mua views tại sao lại nên private video :
là kiểm tra được đủ số lượng views mình mua không và xác định được số views ảo mà mình mua
để private và tắt kiếm tiền mới hạn chế được die kênh vì không kiếm tiền từ views ảo mình mua
còn bạn public trong khi mua thì không xác định được views ảo và thật mà đã pub mà lên top thì có người xem, mà có người xem chẳng lẽ không bật $ , mà bật $ thì kiếm $ từ views ảo lẫn thật, mà kiếm tiền có views ảo thì google nó làm gì bạn biết rồi đó :D
không biết muaviews chỗ nào chất lượng nữa em mua view sau khi public seach thử thấy video còn thua thằng chưa có lượt em nào nữa

Bác mua views chỗ nào vậy cho em xin cái site đi cái site muaviews.com nó sao sao ấy một video em mua view 2-3 ngày sau đó mới lên view tự hỏi nguồn view không biết chất lượng không ! có video không lên view luôn kèm seo tay bõ mẹ
thời gian này không nên mua view

Mua view mà bật quảng cáo thì chết là cái chắc. Giờ chả ở đâu có view bật quảng cáo được cả, trừ dùng face ads

Lên fb tìm nguyễn hồng quân ớ. ông ấy có bán traffic thực
không biết thế nào.
thiệt hả bác em săn sàn mua 1k view = 1-2$ cũng chơi nữa chủ đề em rất ngon mà kéo views hết mức lên top thì tiền xài đéo hết ! trình em chỉ kéo được 1-2k là cùng

Announcements

Forum statistics

Threads
419,506
171,546
Latest member
pearlsofportugal

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back