[Hỏi ngu] Cách kiếm >1 đô 1 ngày?

1h kiếm 1$ hơi chua đấy pạn trẻ
đối với newbie

nếu bạn muốn làm captcha thì mình cấp ID cho bạn. bạn làm dc nhiêu mình trả nhiêu ko ăn lời :) . Nếu cần để lại Yahoo á .
Còn về $ ấy 1 tiếng mình gõ dc 1.7$

nếu gõ nhanh 1 cap trong vòng 2-3 s gõ liên tục 1h mới nổi 1$ (ban ngày giá thấp hơn ban đêm). Newbie nhiều cap khó nhìn 10s chưa ra chưa nói gì đến gõ chậm. :binhsua75: Cái gì cũng phải bỏ thời gian công sức luyện tập chứ không dễ dàng từ đầu đâu :binhsua162:

Đối với Newbie dành 1 giờ gõ capt là hơi bị mệt do ko wen , 1 giờ gõ = 3 giờ chơi Game , ban đầu thì ham ham đòi gõ cho = đc , đến khi mỏi tay bắt đầu nản , bỏ .... !

nếu gõ nhanh 1 cap trong vòng 2-3 s gõ liên tục 1h mới nổi 1$ (ban ngày giá thấp hơn ban đêm). Newbie nhiều cap khó nhìn 10s chưa ra chưa nói gì đến gõ chậm. :binhsua75: Cái gì cũng phải bỏ thời gian công sức luyện tập chứ không dễ dàng từ đầu đâu :binhsua162:

Đối với Newbie dành 1 giờ gõ capt là hơi bị mệt do ko wen , 1 giờ gõ = 3 giờ chơi Game , ban đầu thì ham ham đòi gõ cho = đc , đến khi mỏi tay bắt đầu nản , bỏ .... !
nói chuẩn này :binhsua02:

Đúng . Nếu chịu khó vượt qua 1 tháng . Thì captcha vô cùng đơn giản . Còn nếu lúc đầu nhìn vào mức tiền của các pro thì mà tưởng mình cũng như thế thì .. ko quá 3 ngày bỏ

gõ captcha pix 4 tháng rồi,1h vẫn chỉ 0.8$,đang cố lên 1$/h :binhsua03:

cao thủ là đây nè ;))llllllllll
cao thủ cái gì zzz 1h gõ tầm 1k đến 1k1 code,vẫn non lắm bạn à :( nhiều người gõ 1h 1.5$ ý chứ @@
nói chung làm captcha phải muốn kiếm tiền,yêu nghề,kiên trì->thành công

Bạn nên có tg nhiều hơn để thử hết các món của MMO đã :D tớ là newbie tầm 4 tháng rồi, quanh đi quẩn lại vẫn thấy newbie chỉ có site Nga với cạp là ok nhất :D mà cap phải thức khuya, k quen sẽ rất mau mệt hại mất cực kì :D đợi tầm 20 tuổi trở lên khoảng 25 mắt ok rồi cạp :D còn k thì chịu

trên 4rum có nhiều bài viết hd kiếm xiền mà . chủ yếu bạn có kiên trì làm đến lúc nó pay không . muốn kiếm bao nhiêu đc trả ngay thì cứ tham gia hội cạp ^^

hội cạp có lẽ tớ k làm đc rồi, vì onlinme giờ hành chính mà :D

Tết làm :))

Cạp đi thôi! mình nè newbie 3 tháng 1100code/h ngày 2 tiếng tháng hơn triệu cũng đang đi học nên sáng dạy lúc 4h là ôxờkê!

Như title ạ, các thím chỉ e cách kiếm >1 đô, hoặc xấp xỉ 2$ 1 ngày nhé :binhsua117:

Em là học sinh, và thời gian này cần tiền đóng học phí tiếng Anh, cần cỡ gần 1 tr 1 tháng :binhsua80:

Thời gian lên mạng, mỗi ngày cỡ khoảng 2h:binhsua119:

Liệu có thể không các sư phụ?:binhsua37:

Tìm hiểu Qua về Offer Rùi tìm tới ta! TA giúp ít nhất 3-5$/ ngày ;))! - Còn mún hơn thì sẽ lên le vờ và gặp các cao nhâN!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back