[Hỏi] nếu có 5 triêu đầu tư zeek

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
chào các cụ vào chủ đề luôn , đang định vay bà chị 5 triệu chơi với thằng zeek này cho nó đổi đời nhưng tớ chưa hiểu lắm xin chỉ giáo như sau

làm 1 acc mới ko ref của ai hết ko chơi sau 2 tháng rồi úp => nói chung là làm acc up siver lun => mua vip và ăn lãi ấy

lãi bao ngày % của 5 triệu kia => mua $ bằng AP ?

mấy tháng thu hồi vốn + lãi mẹ đẻ lãi con ? :))

đầu tư thế nào hiệu quả nhỉ

xin các lão mezu hay hhspot chỉ giáo ? :))

bác cứ tính ra số VIP (1$=1VIP), rồi lợi nhuận sẽ đc chia như sau
VIP x 1,5% = số $ bác nhận đc, và hàng tháng trả 10$ phí nữa
còn chiến thuật chơi sao, có thể nuôi VIP hoặc rút về luôn, tùy bác.

Upvote 0
bác cứ tính ra số VIP (1$=1VIP), rồi lợi nhuận sẽ đc chia như sau
VIP x 1,5% = số $ bác nhận đc, và hàng tháng trả 10$ phí nữa
còn chiến thuật chơi sao, có thể nuôi VIP hoặc rút về luôn, tùy bác.
Thế số vip có được như thế nào? Bao nhiêu?

Upvote 0
nếu chơi cần ap buzz mih nhé đang còn ap cần đổi ra bank :binhsua163:

Upvote 0
chào các cụ vào chủ đề luôn , đang định vay bà chị 5 triệu chơi với thằng zeek này cho nó đổi đời nhưng tớ chưa hiểu lắm xin chỉ giáo như sau

làm 1 acc mới ko ref của ai hết ko chơi sau 2 tháng rồi úp => nói chung là làm acc up siver lun => mua vip và ăn lãi ấy

lãi bao ngày % của 5 triệu kia => mua $ bằng AP ?

mấy tháng thu hồi vốn + lãi mẹ đẻ lãi con ? :))

đầu tư thế nào hiệu quả nhỉ

xin các lão mezu hay hhspot chỉ giáo ? :))
Có gì cần ap kiếm tui nhe, uy tín, bh mãi mãi.

Upvote 0
cậu chơi lãi trung bình 1.5% 1 ngày , chú ý cái này sau 2 tháng ngoài ăn được tiền lãi vẫn được cho tiền point tầm 140-150 $ + với 5tr là 250 vip ( ngoài tiền upgrade ra còn có cả tiền mua cop) . thời gian vip sống kể từ khi mua là 3 tháng, cậu dựa trên những chỉ số đấy để cân bằng tỉ lệ phần trăm rút về và duy trì.

Upvote 0
ý tưởng tốt đó, tui mà có 5 triệu thì quăng vô zeek lâu rồi :D đặt gạch hóng pro vào trả lời tiếp

Upvote 0

làm 1 acc mới ko ref của ai hết ko chơi sau 2 tháng rồi úp

Zeek ko có luật tự ref ..! Buộc phải có sponsor..! Mình nghĩ bạn lập toppic này chọc tức mooline thôi :))
Mình là một trong những người chơi Zee đầu tiên của vn..! Mình cũng là người đầu tiên nhận proof của vn..! Số tiền mình invest vào Zee là 211 k mang ra VCB upgrade..! Và số tiền đó là duy nhất..!
5 TR = 250$ ..! Chỗ này cũng ko đáng là bao..! Với 5 tr mình sẽ để đi ăn thịt *** và mua đồ cho năm mới :))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Zeek ko có luật tự ref ..! Buộc phải có sponsor..! Mình nghĩ bạn lập toppic này chọc tức mooline thôi :))
Mình là một trong những người chơi Zee đầu tiên của vn..! Mình cũng là người đầu tiên nhận proof của vn..! Số tiền mình invest vào Zee là 211 k mang ra VCB upgrade..! Và số tiền đó là duy nhất..! Và hiện mình có khoảng 3k vip và mới up diamond đc vài hôm..!
5 TR = 250$ ..! Chỗ này cũng ko đáng là bao..! Với 5 tr mình sẽ để đi ăn thịt *** và mua đồ cho năm mới :))

chơi thằng này cheat được o bạn.

Upvote 0
Mình là một trong những người chơi Zee đầu tiên của vn..! Mình cũng là người đầu tiên nhận proof của vn..! Số tiền mình invest vào Zee là 211 k mang ra VCB upgrade..! Và số tiền đó là duy nhất..! Và hiện mình có khoảng 3k vip và mới up diamond đc vài hôm..!

show proof cho ae diện kiến nào

Upvote 0
Proof miễn show..! :)) Thích thì mình cho dùng tv vào sem :)) ko có show à :))
Bạn thích proof mới nhất hay cũ nhất nào :))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mình vẫn có thắc mắc giống chủ thớt...mà chưa thấy ai giải đáp 1 cách nghiêm túc và thẳng vào chủ đề...ngồi hóng tiếp...up lên cho pro zeek vào trả lời

Upvote 0
Với 5 tr tối nay mình sẽ phang lô ..@@..! Lãi hơn chơi ZEE nhiều nhớ phang con 89 nhá :))

Upvote 0
các pro ko viỆc gì phẢi giẢi Đáp cho ông này biẾt làm gì, tỰ xỬ Đi
ông này là chúa xoi mói proof, cái gì mỚi ra thì Đòi up proof cho = Đc, còn có rỒi thì mỚi làm, khi làm thì toàn chƠi 1 mình chẲng ref cho ai Đâu, nên k viỆc gì các bác phẢi khỔ công tìm hiỂu ĐỂ bày ông này mà k nhẬn Đc gì......VỀ MÀ SỐNG VỚI RẮN

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week