Hỏi nạp card online tiện nhất?

Đây nhé bro, trên site của nó :)

Bước 1: Tải và cài đặt ví điện tử MoMo trên hệ điều hành iOS hoặc Android. Tìm kiếm với từ khóa "momo"
Bước 2: Đăng nhập vào ví MoMo và nhập mã giới thiệu tại mục "Khuyến mãi"

Bước 3: Liên kết tài khoản ngân hàng Vietcombank với ví MoMo

Bước 4: Thực hiện nạp tiền điện thoại trên ví MoMo từ nguồn tài khoản ngân hàng liên kết
Cái này đơn giản, trong diễn đàn mình chắc ai cũng biết hết rồi :D

Ngày xưa hồi còn chơi MMO nhiều mình có mấy site của hàn quốc nạp hay nhắn tin miễn phí luôn. mà mỗi lần được có ít ah. KO biết có pro nào thời đó còn nhớ ko :D

Ngày xưa hồi còn chơi MMO nhiều mình có mấy site của hàn quốc nạp hay nhắn tin miễn phí luôn. mà mỗi lần được có ít ah. KO biết có pro nào thời đó còn nhớ ko :D
Làm sao mà nó miễn phí được hay vậy bác, em thì thi thoảng hết tiền vào web nhắn tin free được 10 tin nhắn nội mạng thôi.

Nạp thì chưa thấy chứ nhắn thì đầy, hồi VN mình cũng làm được đầy mà, nhưng chập chờn lắm .VS giờ tin nhăn đáng bao tièn, chủ yếu là nạp tiền nhanh gọn là được.

Còn. Nhưng nó chỉ có vcb, vp b với bank gì nữa ấy mà quên rồi, tổng có 3 bank là được nó bons 200k cho người giới thiệu và người được giới thiệu mỗi người 100k thôi. ( người giới thiệu có thể rút về bank còn người được giới thiệu chỉ có thể mua card đt )
kkmu
Đây nhé bro, trên site của nó :)

Bước 1: Tải và cài đặt ví điện tử MoMo trên hệ điều hành iOS hoặc Android. Tìm kiếm với từ khóa "momo"
Bước 2: Đăng nhập vào ví MoMo và nhập mã giới thiệu tại mục "Khuyến mãi"

Bước 3: Liên kết tài khoản ngân hàng Vietcombank với ví MoMo

Bước 4: Thực hiện nạp tiền điện thoại trên ví MoMo từ nguồn tài khoản ngân hàng liên kết
Chính xác là liên kết lần đầu bây giờ chỉ có VCB được thôi đúng ko bác? 2 bank kia thì chỉ giới thiệu thì được tặng chứ liên kết lần đầu xài 2 bank kia ko có tiền mà.

Uh, có thêm thằng Sacom cũng chưa được. AE có tin gì share lên nhé. Sacom mình có thẻ của nhà mình khá nhiều.

AE MMO chắc nạp cái này nhiều cho hỏi là ngoài chạy ra quán mua thẻ cào thì theo ae hiện nạp card online hiện nay cách nào tiện nhất và tốt nhất? Riêng em thì vẫn hay vào banking nạp nhưng đôi khi nó vẫn bị bảo trì hơi bực.
Bắn tiền :D toàn nhờ bạn bắn tiền cho lẹ, ko thì mua cảrd

Giờ thì ko còn đa số ngày xưa thôi, tin nhắn giờ rẻ òm mà. Vs nhắn qua mấy mạng ấy chả biết khi nào tới.Nhiều khi nó đứng chặn lại chỗ nào ko hay. Mình thấy nạp trực tiếp gủi cho lẹ cũng chả tốn bao nhiêu.

Bắn tiền :D toàn nhờ bạn bắn tiền cho lẹ, ko thì mua cảrd
Thời buổi này còn nhờ bắn làm gì cho khổ, trước thời 2010 thì còn chứ giờ bác làm cái internet banking là mua online hoặc liên kết ví như MOMO này thì làm gì cũng khỏe, ko thu phí nên ko phải lo cứ xài thoải mái lại được tặng 100k ban đầu.

Chính xác là liên kết lần đầu bây giờ chỉ có VCB được thôi đúng ko bác? 2 bank kia thì chỉ giới thiệu thì được tặng chứ liên kết lần đầu xài 2 bank kia ko có tiền mà.
Theo thông tin chính xác thì liên kết tài khoản thì chỉ VCB được tặng. Còn nếu bác giới thiệu thì tài khoản nào cũng giới thiệu được, bác đều được nhận 100k khi người ta liên kết thành công.

ủa sacombank có vụ tặng 100k rồi ah cậu?
Sacom hình như đã có. Mới thấy nó có gói kiếm tiền mới.
- 1 là chỉ cần ở các quận Quận Tân Bình, Tân Phú, Bình Thạnh, Phú Nhuận (TP.HCM), Quận Đống Đa, Ba Đình (Hà Nội), Đà Nẵng (trừ Hòa Vang), TP Cần Thơ tải và đăng ký app rồi ra điểm giao dịch các quận trên nạp 10k là được tặng 50k thẻ đt.
- 2 là thấy có thêm Sacom và Exim rồi thì phải :)

Sacom hình như đã có. Mới thấy nó có gói kiếm tiền mới.
- 1 là chỉ cần ở các quận Quận Tân Bình, Tân Phú, Bình Thạnh, Phú Nhuận (TP.HCM), Quận Đống Đa, Ba Đình (Hà Nội), Đà Nẵng (trừ Hòa Vang), TP Cần Thơ tải và đăng ký app rồi ra điểm giao dịch các quận trên nạp 10k là được tặng 50k thẻ đt.
- 2 là thấy có thêm Sacom và Exim rồi thì phải :)

tưởng nạp 10k đc tặng 50k là chỉ có ở bình tân chứ cậu? các tỉnh khác vẫn đc ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week