[Hỏi] Năm 2014 thu nhập của các bác thế nào???

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,412
MR
0.823
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Em biết là hỏi câu này ra thì không thể biết chính xác được: có bác thì chém gió, có bác thì ngại nói thật, có bác nói thật nhưng người ta cũng chẳng tin,v..v..rất nhiều mục đích khác..:D..
Tuy nhiên năm 2014 sắp qua đi, chúng ta cũng nên nhìn lại một năm làm ăn thế nào chứ nhỉ..:p
Cá nhân em làm MMO từ tháng 2 năm 2014>>> Vậy gọi là newbie thôi..:)
Về thu nhập của em thì còm lắm, căn bản đang đi làm nên thời gian dành cho MMO chưa được nhiều, ngày chắc được 1 tiếng, có ngày không..:(
- 13$ từ adf.ly
- 5$ từ probux
- 2$ từ neobux
- 105$ từ google adsense.

Mong là trong năm 2015 tới sẽ khởi sắc hơn với MMO. Cơ mà năm sau năm tuổi của em (hình như các cụ bảo năm tuổi phải cẩn trọng thì phải.:-0 )..
Còn các bác thì sao???..:D

hơn 200 / tầm nửa năm của cuối năm 2014 :( ít vl, chẳng biết bao giờ mới giàu

Thu nhập năm nay =>

Cái chiếc Dream góc phải trên cùng đấy
Mẹ bà thằng bạn xài cái đt cùi Motorola V3 ko có chống rung quang học như Ip6 chụp nó bị rung các bác ợ

hơn 200 / tầm nửa năm của cuối năm 2014 :( ít vl, chẳng biết bao giờ mới giàu
Em tưởng bác mỗi lần kháng cáo paypal rồi đòi nợ chắc cũng tầm mấy trăm $ chứ nhỉ..:D

đủ sống thôi ak , hehe ;)
Đủ sống như nào hở bác?? như đại gia hay như nông dân.:D

con số này lẻ thế..:p

3$ captcha :D
trên ngày hay trên tháng hay trên năm hở bác???:D

Em tưởng bác mỗi lần kháng cáo paypal rồi đòi nợ chắc cũng tầm mấy trăm $ chứ nhỉ..:D

bạn thấy thêm chữ nào vào sau số 200 để nó hợp lý thì là nó :D

Thu nhập năm nay =>

Cái chiếc Dream góc phải trên cùng đấy
Mẹ bà thằng bạn xài cái đt cùi Motorola V3 ko có chống rung quang học như Ip6 chụp nó bị rung các bác ợ

Mới sắm được chiếc xe để đi làm

Nói chung bỏ cuộc sống cuốc bộ cũng đã là 1 thành công

Tằn tịu mãi đc gần 2 tỷ :( chán quá các bác ợ

1 ngày hên dc 100 chai xong cả năm đêó đc gì

Em biết là hỏi câu này ra thì không thể biết chính xác được: có bác thì chém gió, có bác thì ngại nói thật, có bác nói thật nhưng người ta cũng chẳng tin,v..v..rất nhiều mục đích khác..:D..
Tuy nhiên năm 2014 sắp qua đi, chúng ta cũng nên nhìn lại một năm làm ăn thế nào chứ nhỉ..:p
Cá nhân em làm MMO từ tháng 2 năm 2014>>> Vậy gọi là newbie thôi..:)
Về thu nhập của em thì còm lắm, căn bản đang đi làm nên thời gian dành cho MMO chưa được nhiều, ngày chắc được 1 tiếng, có ngày không..:(
- 13$ từ adf.ly
- 5$ từ probux
- 2$ từ neobux
- 105$ từ google adsense.

Mong là trong năm 2015 tới sẽ khởi sắc hơn với MMO. Cơ mà năm sau năm tuổi của em (hình như các cụ bảo năm tuổi phải cẩn trọng thì phải.:-0 )..
Còn các bác thì sao???..:D
hướng dẫn chơi ga với nào ^^

bỏ vốn 50$ chơi PTC cũng đã thu dc vốn nhưng chưa thất lãi đâu vì mới đầu tư dc 1 tháng, chơi đỏ đen bên PV mất 15$ :( hôm nay đúc 100k trong túi ko để trong ví ra ngoài rơi mịa nó mất, năm nay coi như em âm tiền nặng rồi :( hiện chưa thấy thu dc 1 xu nào vào túi khi tham gia MMO mà chỉ thấy $ đi chứ ko thấy về :confused:

Em kiếm đc 150$/tháng nhờ offer :) cũng đủ tiền rau muối :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week