Analysis Hội Mobile Ads Miền Bắc điểm danh

loapp

Junior
Reactions
120
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mod close giúp. đã 25 member tham gia, xin không nhận thêm nữa.

Last edited:
Mod sửa giúp mình tiêu đề thay đổi " Hà Nội " thành " Miền Bắc " heng :)

Mod sửa giúp mình tiêu đề thay đổi " Hà Nội " thành " Miền Bắc " heng :)
Đã sửa.Nhân tiện cho mình tham gia 1 Slot nha :D.

Định vào xin slot nhìn topic miền Bắc + máy ram 4gb card 1gb thôi e đi ra đây :oops:

Chào cả nhà.
Topic này nhằm tạo thân thiện và tạo hội nhóm anh em Mobile Ads ở Hà Nội và các anh em Miền Bắc
Từ newbie đến pro ở Hà Nội và anh em Miền Bắc xin được mạn phép làm quen với tất cả.

Chúng ta sẽ có gì từ Club Mobile Ads này :
  • Có một club trên Skype
  • Chuyên trao đổi, kinh nghiệm, các phương hướng mobile ads
  • Newbie được đào tạo miễn phí
  • Pro có thêm kinh nghiệm và giao lưu từ các bạn trẻ hơn, các bác già hơn và từ các newbie và pro khác
  • Được loapp cấp offer mobile ads hàng ngày để kiếm thêm ( 10 - 20$/days ),
  • Được thanh toán hàng ngày từ loapp ( chỉ chấp nhận thanh toán các Bank Việt Nam )
  • Mọi người bình đẳng quyền lợi như nhau, các ý kiến hay, mới cùng thao luận góp ý
  • Được hỗ trợ các vấn đề code, host, seo, aff marketing.... miễn phí a-z
  • Trong Club tuyệt đối không mua bán, gạ gẫm hoặc bất cứ hình thức kinh doanh khác.
Yêu cầu khi tham gia :
  • Trung thực, cần cù
  • Tất cả trong Group là được security và pri
  • Tất cả phải có một chiếc máy tính cấu hình tối thiểu ( RAM 4GB, VGA tối thiểu 1GB ), có mạng tốt, đảm bảo đường truyền
  • Tất cả đã đảm bảo có sock, ssh ( không chấp nhận HMA, không chấp nhận vay mượn, xin xỏ sock ssh ), bạn phải tự bỏ tiền thuê hoặc mua từ ai đó hoặc từ dịch vụ nào đó
  • Tất cả phải đảm bảo đã có các phần mềm liên quan cần thiết ( không chấp nhận mượn, xin xỏ )
  • Là thành viên có địa bàn cư trú tại Miền Bắc và đặc biệt là Hà Nội
Nào xin được mạn phép giao lưu với tất cả các bạn bè mmo của chúng ta , xin add skype or yahoo : n.lo01
thêm 1 thánh chém nữa!dư là nát rồi nát thêm!

1 slot dao lưu

loapp Member
Pro quá nick mới reg 1 ngày đã là chủ trì hội nghị club Mobile Ads :cool: . Cho newbie xin 1 chân rót nước pha trà có được ko pro ơi :p

Đã add tất cả các bạn ở trên. Giờ mới online được :)

Đã add tất cả các bạn ở trên. Giờ mới online được :)
bạn có thể thêm mình vô để học hỏi được chứ.vì mình chưa đủ hết đk nên xin vô học hỏi được không?

bạn có thể thêm mình vô để học hỏi được chứ.vì mình chưa đủ hết đk nên xin vô học hỏi được không?
Bạn cứ thêm skype mình vào heng. rồi mình sẽ thêm vào g

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,836
Latest member
hahoang1789

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom