Ask hỏi LEO chút về thema

canmotcaiten

Banned
Reactions
11
MR
0.000
cho mình hỏi cách add nhiều bài reply 1 lúc, mình copy bài vào mục Reply trong thư mục user rùi mà không thấy no chuyển vào :(

Copy đúng vô folder và vô tích vô cái dòng load... quên dòi, với lại ko hiện thì vô khung stastus bấm loạn xạ sẽ có khung add bài vít bung ra, dễ mà hỏi cái gì cao siêu hơn chõ bõ công đi bạn :D J/K

người ta có ý giúp mà bạn nói thế:binhsua08:

trả lời vớ va vớ vẩn, không đọc kỹ lại còn, đã bảo copy vào thư mục rùi nhưng không được, lại còn "dễ mà hỏi cái gì cao siêu hơn chõ bõ công đi bạn" :binhsua101:

trả lời vớ va vớ vẩn, không đọc kỹ lại còn, đã bảo copy vào thư mục rùi nhưng không được, lại còn "dễ mà hỏi cái gì cao siêu hơn chõ bõ công đi bạn" :binhsua101:

Đã đi hỏi lại còn thái độ thế này không bảo sao các pro ghét NB.Bó tay!

Newbie à, haha :)), bạn pro cỡ nào mà dám nói mình là NB, mà mình nói thật mình mà la NB thật thì cũng chẳng cần pro nào giúp cả, tự làm cho nhanh, mình chỉ tôn trọng những pro thật sự, ví dụ như LEO :D

Last edited by a moderator:
1. Setting

2. Copy file rồi post vào từng thư mục (mỗi group reply sẽ tự tạo ra 1 thư mục, trên hình là thư mục Movies)

3. wait

Trọng folder auto-reply,bạn phải lập thêm một folder,tên folder=tên group trong themaposter,rồi sau đó đưa txt vào đó.

cái này tương tự với create new thread dc ko bác leo

thay vì cho nó vào auto reply thì cho nó vào create thread có giống tương tự reply ko

Newbie à, haha :)), bạn pro cỡ nào mà dám nói mình là NB, mà mình nói thật mình mà la NB thật thì cũng chẳng cần pro nào giúp cả, tự làm cho nhanh, mình chỉ tôn trọng những pro thật sự, ví dụ như LEO :D
bạn này không phải NB đâu =)). không phải sao cái này cũng hỏi, chẳng lẽ kô đọc được tiếng anh trong cái thema
. nó trích dẫn bằng tiếng anh đọc là hiểu công dụng mà
:))

không NB thì chiến được vài ngày vài tháng thì cũng là NB chứ hay old B
trong này toàn NB chém gió, mấy bác PRO không hỏi mấy câu vớ vẫn vậy đâu =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

+++++++++++++++++++++++++++++++

ý bạn ấy là nói các P dồ ghét NB chứ bạn ấy có nói bạn ấy P rồ đâu =)) =)) =))

Last edited by a moderator:
bạn này không phải NB đâu =)). không phải sao cái này cũng hỏi, chẳng lẽ kô đọc được tiếng anh trong cái thema
. nó trích dẫn bằng tiếng anh đọc là hiểu công dụng mà
:))

không NB thì chiến được vài ngày vài tháng thì cũng là NB chứ hay old B
trong này toàn NB chém gió, mấy bác PRO không hỏi mấy câu vớ vẫn vậy đâu =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

+++++++++++++++++++++++++++++++

ý bạn ấy là nói các P dồ ghét NB chứ bạn ấy có nói bạn ấy P rồ đâu =)) =)) =))

show proof lên coi thằng nào ngu :)), giỏi tiếng anh thì pro hả :)), nực cười

mày pro sao toàn hỏi cái vãi luyện vậy
http://mmo4vn.com/showthread.php?28647-cac-ban-hay-remote-host-sang-host-cho-xin-y-kien-
http://mmo4vn.com/showthread.php?28018-Link-trong-wordpress
http://mmo4vn.com/showthread.php?28545-Hom-qua-giO-vAn-chUa-thAy-freddy-gUi-info
lại còn lập topic Scam :)), càng nghe càng nực cười

tao không dám nhận là pro, chỉ dám tự tin pro hơn mày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week