[Hội LEGIT] Tự động thanh toán hàng tuần,site scam bonus 0.05$.

vanngoan

Junior
Reactions
72
MR
0.000
08/11 DỪNG TUYỂN REF
18/07: Proof 1 2 3
05/07:Bảng lương tuần

Tình hình hiện tại đã có thành viên bị ban vì vi phạm luật, nên ai có nhu cầu pm cho mình nhé.
Thanks.

Mình có tuyển thêm 1 số site:

1.Clicksia

Link đăng kí Click here

Thông tin site 0.001->0.003$/click, ads ra ngẫu nhiên, minpay 1$
Auto của bác mmo84:Click here

Chế độ reback 0.01$/100 click (do chỉ nhận đc 10% từ ref)

2.Incentria

Link đăng kí Click here

Thông tin site 0.001->0.003$/click, ads ra ngẫu nhiên, minpay 1$
Auto của bác mmo84:Click here

Chế độ reback 0.01$/100 click (do chỉ nhận đc 10% từ ref)

Mẫu đăng kí
ID:
PP/AP:
YH:

Attachments

81 KB · Views: 36
    22.1 KB · Views: 34
    72.9 KB · Views: 35
    57.9 KB · Views: 29
    59.7 KB · Views: 37
Last edited by a moderator:
Lúc này ads đang ra nhiều, vào ủng hộ mình nhé!

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:02 PM ----------

Kích ads xong ngày hôm qua, đang chờ ads ngày hôm nay kích tiếp

Up lên!

bonus 0.1$/ngày có cao quá k nhỉ :(
Đang ngâm cứu con này, chắc sẽ đầu tư mạnh, xem xem tháng này nick có bị ban k đã :D
0.1$/ngày là mình kiếm được từ trang này, hehe,
hàng tuần nhận refback trang này là ngon rồi.:D

Bạn nghiên cứu kỹ chưa? Cũng muốn chơi lắm nhưng ngoài Feathy ra tớ đã vào mò tìm 1 member việt nam trong đống Proof của nó mà không thấy 1 ai cả?

Bạn nghiên cứu kỹ chưa? Cũng muốn chơi lắm nhưng ngoài Feathy ra tớ đã vào mò tìm 1 member việt nam trong đống Proof của nó mà không thấy 1 ai cả?
Đúng ngoài feathy thì ko thấy nhiều mem có proof từ site này bởi vì nhìn thấy lương ads nhiều,cashout cao đã thấy nản rồi,những lí do đó mình đã phân tích ở trên bài viết.Chưa tìm được hướng ra nên chưa nhiều mem việt nam chơi lắm,chứ nhìn còn số 200000 mem thì biết mà,riêng ở forum này mình mới thấy feathy có gần 200 ref kể cả ref mua và ref Reg đó.

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 02:49 PM ----------

đã reg cho anh nhá!!!
ID minhhieu0195
AP_PP: [email protected]
(ưu tiên AP nhá anh))):D :D :D
Bạn là người đầu tiên,cám ơn nha.
Up lên nào!

nhìn cái gomez của bác mà hãi, nhanh active thế, gomez của bác có thằng ref nào ko?
hehe,có nhờ ng iu reg cho 1 cái,nhưng ko chơi,reg xong bỏ luôn,cũng nghĩ phải peding lâu cơ,ko ngờ lại nhanh đến vậy.

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

Buổi chiều nay đã reg được 2 mem,1 mem đã báo danh,mem SYNZ đã reg,kick ads như chưa báo danh, mình chuẩn bị off đến sáng mai mới tiếp tục chinh chiến đc,a e nào muốn reg luôn có thể tạo link reg,hoạc ai nhận đc mail mình sẽ có link dưới chữ ký. Trong quá trình đăng kí,bắt đầu từ khi kíck vào link ref -> register nó sẽ yêu câu bạn điền mail của bạn vào,nhấn get invitation,nó sẽ gửi 1 dg link vào mail bạn,bạn vào mail mở ra đăng kí là ok.(thằng bút phê hơi phức tạp khi làm cái này để đăng ký).
Up cái nữa nào!

ref
id:Synz

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 09:16 PM ----------

đã click xong :)

Lên top đầu nào.

---------- Post added at 11:48 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

BUXP chuẩn bị tới giờ reset Ads, a e vào kiếm chác nha :d

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

mới kích xong,chờ ads ra tiếp,up lên cái coi
Lần đầu tiên ref kích vượt mình,xem chừng a e cũng mong mình sớm đc cashout đây :binhsua57:

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

Tự động refback, tự động reload trang.

ID:cloud912009
PP hoặc AP: [email protected]
YH: squall_leonhart_9991_18
Cám ơn bạn nha, giờ mình cbi off,sáng mai sẽ chinh chiến tiếp!a e nào muốn reg luôn có thể tạo link reg,hoạc ai nhận đc mail mình sẽ có link dưới chữ ký.

---------- Post added at 05:31 PM ---------- Previous post was at 05:29 PM ----------

bác cheat ko, em ref cho chục acc :D
hazz,cheat xong supend ac thì cũng bằng hòa bạn ah, sorry don't cheat :)

Up cho 1 ngày mới nào!

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 08:42 AM ----------

Nhìn trong forum chỉ thấy bọng nước ngoài nó pay, nhìn mãi chỉ thấy có feathy,I'm number two :) :d

http://buxp.org/forum/viewtopic.php?f=5&t=8197&sid=4fd64185bfb694b4684f5023f2577212

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

BUXP chuẩn bị reset ads nhé a e.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week