[Hỏi] Kinh Nghiệm Mua PayPal mà ko bị dispute

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Chào các sư huynh sư tỷ , tình hình là các bạn có chiêu nào mua PP của người khác mà khó bị dispute ( đòi lại tiền ) đc ko vậy , mình thấy rất nhiều tình trạng có ng muốn ăn cả CHÌ + CHÀI ( bán PP rồi nhận tiền mở dispute )

thấy PP cũng đc nhưng mà sợ nhất con dao 2 lưỡi này , làm 1 cục lớn mà nó mở tranh chấp vừa thiệt hại cho mình và LIMIT tổn thất nghiêm trọng :binhsua08:

Nếu mà làm được thế này thì cũng ko tới lượt bạn hỏi đâu - Nhưng hạn chế thì có - Nếu bạn mua về cashout thì bạn hold tầm 5 ngày rút xong thì mới pay tiền - Cái này cũgn vẫn có thể bị limit acc nhưng mà hạn chế mất tiền tốt nhất có thể

PP thì luôn luôn có đi kèm với dispute nhé . Nó không thể tách rời đâu :D .

luc send thì kêu send personal pay ment--> other,sau đó kiếm cái pp của ng quen send tạm vào! ko bao giò bị limit cả, trừ khi tiền bẩn thì mất acc!

Mua của người uy tín thôi. Chứ dính phải gian tà thì khó tránh.
Tuy nhiên pp mà dispute vớ vẩn là bị nó closed acc đấy.

Chuyện này có kinh nghiệm mấy thì cũng chả ai dám nói rằng chắc chắn ko thể dispute được. Có chăng chỉ là kinh nghiệm chia sẻ cá nhân, vì nếu như pub lên sẽ phát sinh kẽ hở cho người xấu lạm dụng => có kẽ hở, có mặt xấu.Ví dụ: Teamview send trực tiếp qua tài khoản mình ...với 1 thông tin mua bán, hoặc 1 cách khác là tạo 1 invoice trong paypal.(1 dạng khá giống request money).

Chuyện này có kinh nghiệm mấy thì cũng chả ai dám nói rằng chắc chắn ko thể dispute được. Có chăng chỉ là kinh nghiệm chia sẻ cá nhân, vì nếu như pub lên sẽ phát sinh kẽ hở cho người xấu lạm dụng => có kẽ hở, có mặt xấu.Ví dụ: Teamview send trực tiếp qua tài khoản mình ...với 1 thông tin mua bán, hoặc 1 cách khác là tạo 1 invoice trong paypal.(1 dạng khá giống request money).

có cách nào ngon ko bác quỷ cho xin 1 chiêu vào Inbox cái xem nào thấy PP lợi hại quá , Other rồi Donate cũng mở tranh chấp đc thì hơi nguy hiểm

Chả có cái gì an toàn cả... toàn do người bán thôi anh :m020:

có cách nào ngon ko bác quỷ cho xin 1 chiêu vào Inbox cái xem nào thấy PP lợi hại quá , Other rồi Donate cũng mở tranh chấp đc thì hơi nguy hiểm

PP nó làm thế để thắt chặt việc cashout đấy bác ơi :D . Không có dispute thì dân UG giàu quá rồi :)) .

mua 0,01 thành nhiều đợt..thằng dispute nó cũng ngại dípute:binhsua146:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,059
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week