Hỏi : Gõ CAPTCHA = USB 3G

mrtranchien

Senior
Reactions
151
MR
0.009
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Dcom gõ captcha mà tốn ít dung lượng thì các bác nhầm con nhà bà to rồi.
Nếu mà muốn kiếm cơm từ captcha bằng Dcom thì xác định làm quả trọn gói đi.

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
3g load ổn định hơn mạng dây nhiều

Ai mà nói 3g gõ captcha tốn thì chả biết cái gì cả . Nếu chỉ gõ ko nghe nhạc online hay lướt web thì trọn gói 120k / tháng dùng sướng hơn mạng dây. Nửa năm nay tôi dùng 3g thấy rất ổn . Ko bị lo mất mạng hay lag mạng nữa

Last edited by a moderator:

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
lấy sim sv, học sinh của viettel gửi theo cú pháp : mimax gửi 191
thế là sài tẹt ga cả tháng:binhsua02:

Cái này là dành cho dt thôi bạn à, dcom thì hok dc nhé <đã thử rồi _ __" ...> ...

Nghe nói có cái đăng ký j đó cho sjnh viên, 500 mb tháng mà 20-or 40k j ấy thì pải _ __" ...

Dạo này sao hok thấy cái 50k/ 2gb nữa ta :((

Cứ 3-5 ngày là pải nạp 20-30k T.T ... nản chết đi dc :(

h thử lại đi, tui đang dùng dcom nek...hixhix, nghe thằng bạn nói nạp thử 40k vô đăng kí mất 30k nó tặng 500mb, bỏ vô usb dùng thử...hết 500mb tốc độ giảm nhưng nếu chỉ cạp thì vẫn được...nói thiệt chứ tháng này nếu ko có nó chắc toi rùi...bỏ sim sv sài từ tuần trc jo mà có thấy sao đâu nhỉ...:binhsua112:
nếu ko thì bỏ sim dcom rùi đăng kí tối đa đi, ko cần phải có 120k mới đăng kí được, chỉ cần có tiền là được, vì nó đâu có trừ 1 luk 120k, nó trừ dần dần thui...mà hình như nó trừ khoảng 70 hay 80k j đó là nó hết trừ ah...@@, ko biết có phải ko! luk đó sóng hsdpa chậm lắm nhưng mà vẫn ngon hơn ko có mạng

Last edited by a moderator:
h thử lại đi, tui đang dùng dcom nek...hixhix, nghe thằng bạn nói nạp thử 40k vô đăng kí mất 30k nó tặng 500mb, bỏ vô usb dùng thử...hết 500mb tốc độ giảm nhưng nếu chỉ cạp thì vẫn được...nói thiệt chứ tháng này nếu ko có nó chắc toi rùi...bỏ sim sv sài từ tuần trc jo mà có thấy sao đâu nhỉ...:binhsua112:
nếu ko thì bỏ sim dcom rùi đăng kí tối đa đi, ko cần phải có 120k mới đăng kí được, chỉ cần có tiền là được, vì nó đâu có trừ 1 luk 120k, nó trừ dần dần thui...mà hình như nó trừ khoảng 70 hay 80k j đó là nó hết trừ ah...@@, ko biết có phải ko! luk đó sóng hsdpa chậm lắm nhưng mà vẫn ngon hơn ko có mạng

cái đó là cho dt mà, thiệt đó :((, hôm trc làm thử, nó báo: hok thuộc đối tượng áp dụng .... >.< .... tùm lum lun >__< ....

vậy để thử xài trọn gói xem >.< .... chứ 2-3 ngày là pải nạp 30k T.T

cái đó là cho dt mà, thiệt đó :((, hôm trc làm thử, nó báo: hok thuộc đối tượng áp dụng .... >.< .... tùm lum lun >__< ....

vậy để thử xài trọn gói xem >.< .... chứ 2-3 ngày là pải nạp 30k T.T
đang gắm sim vô dcom onl nek..thiệt lun ak, thề là có chúa
nt bằng máy tính rất nhanh chỉ có điều ko bjt ai nt cho mình thui vì nó hiện số dt ko hà...

lienteocho

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Ta đang dùng 3g vịt teo đây, speed băng thông phải nói bằng 2 chữ tẹt ga, mỗi tháng chỉ mất 10.000 vnd (phí duy trì 3g cho sim thường) và không mất thêm đồng nào nữa. Tất cả chỉ cần vài thao tác và thủ thuật :D. Noái nghiêm túc đấy nhé, không hề chém gió. Ai bảo ta chém thì cá bao nhiêu ta cũng mất :binhsua06:

- - - Updated - - -

Không trừ nhưng nóa để dồn lại trừ 1 lần luôn còn 0 đ và ko kết nối được :P

Viettel =============>>>> down with you

- - - Updated - - -

haiz, đừng tin vào mấy thằng viettel ... lúc trc làm sinh dcom viettel sinh viên, nó bảo tặng 500mb/ tháng tới năm 2015 hay 2018 j đó ... mà xài dc nửa năm nó chả tặng nữa, gọi lên hỏi thì nó kiu tặng 6 tháng thôi ....

nói chung nó cũng tính hết rùi mới k.mãi này nọ T.T

chỉ thấy cái zụ 50k 2gb thì tạm ok thôi <lúc trc thì 30k, sau lên 50k T_T > cơ mà dạo này cũng hok có zụ đó nữa >.<
Yes, men
đừng tin bọn vit tel , nếu ko phải đi lại thì dùng adsl cho lành, 3G chỉ dùng để cứu net thôi, vỡ mồm đấy

=)) tôi mua cái Dcom dùng bình thường thậm chí là tốt tuyệt đối với captcha trong nửa năm nay rồi . Toppic đã bị loãng quá nhiều người ko dùng Dcom nhưng vào nói những điều ko đúng so với thực tế .

gõ bằng 3 g coi như không có lãi :D

thật ra là có lãi :)), nếu nó hok điên điên thôi, chứ nếu bình thg` thì ok hơn cả ADSL ... vì nếu hok tải j, hok vào web tin tức nhìu, hok chơi ptc ... thì capt cha + yh + fb v.v.. xài tầm 2-3 tiếng chỉ mất khoảng 5-7k là cùng ...

=)) tôi mua cái Dcom dùng bình thường thậm chí là tốt tuyệt đối với captcha trong nửa năm nay rồi . Toppic đã bị loãng quá nhiều người ko dùng Dcom nhưng vào nói những điều ko đúng so với thực tế .
tui cũng onl bằng dcom, những ng làm loãng topic chak là dân ngoài vùng phủ sóng sống bên lào sóng hơi yếu :binhsua162: gõ captcha ko thôi thì sai dcom ccũng dc rùi, sài mạng dây bộ ko tốn chắc...

2012mmo

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
như tit thím nào gõ CAPT = usb 3g cho minh hỏi xíu
Gõ khoảng bao nhiêu code thì hết 1GB vậy(hoặc là bao nhiều mb/1k code).ai biết rep mình cái nhé :)
mạng FPT ban ngày ko kham nổi pix.nên mính tính chuyển qa xài 3g // với mạng dây.

Theo mấy thím là nên hốt con nào trong 2 con này

http://sieuthigiabao.com/ct/-dcom-3...a-mang-tang-sim-3g-tai-khoan-1-230-000-d.html

http://sim3gviettel.net/usb-3g/dcom-3g-viettel-e173eu-1-72-mb-43c1.html#

Mình xài Dcom 3g Viettel cũng tốt lắm bạn ah. nhưng mà nếu xài Dcom bình thường gõ captcha thì ko có ăn đâu. bạn nên dùng gói MIMAX. Coi bạn bè gì đó có thẻ sinh viên bạn làm 1 cái sim sinh viên sau đó đăng ký gói MIMAX để xài ko giới hạn dung lượng (30.000đ/ tháng) còn ko có thì xài xim bình thường cũng đăng ký MIMAX (50.000đ/Tháng) cách đăng ký soạn tin MIMAX gởi 191

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom