Help Hỏi gì đáp nấy - tất tần tật mọi thứ liên quan đến poker

poker động não nhiều lắm , nhìn mấy pro chơi mà nhức cả mắt

150$ ra đi sau 4 ngày chơi.:binhsua32: CHơi theo chiến thaut65 của chủ thớt mà vẫn thua. ngộ nhỉ

150$ ra đi sau 4 ngày chơi.:binhsua32: CHơi theo chiến thaut65 của chủ thớt mà vẫn thua. ngộ nhỉ
Bạn cho mình xin tên nick poker của bạn, hoặc chụp profit của bạn lên đây :)

Một game poker SnG fifty 50 ở mức tiền micro nghĩa là mức buy in gần nhỏ nhất 3.5$ cho 1 bàn chơi, bạn sẽ nhận được 1.1 VPP. Với một người chơi poker chuyên nghiệp (như mình), mỗi lần mình chơi 20 bàn tương đương với 20 * 1.1 = 22VPP. Thời gian để chơi xong 1 lượt 20 bàn này là 30 - 40 phút. Một ngày làm việc 8 tiếng bạn có thể chơi được 10 lượt. Nghĩa là bạn sẽ kiếm được 22 * 10 = 220VPP/ngày => 1 tháng là 220 * 30 = 6600 VPP
Ở pokerstars với bonus 600$ cho 3 lần nạp đầu tiên, thì cứ 170VPP bạn kiếm được bạn sẽ nhận được 10$ bonus. Nghĩa là 6600VPP bạn sẽ kiếm được 380$ bonus

Ngoài ra 6600VPP bạn sẽ nhận được 66$ thưởng Vip Level từ PokerStars .
==>Thớt cho mình hỏi 1 lần chơi dù thắng hay thua gì mình cũng dc 1.1 VPP phải ko? Và nếu đủ VPP thì nó sẽ bonus ngay luôn hay phải cuối tháng mới bonus.

==>Thớt cho mình hỏi 1 lần chơi dù thắng hay thua gì mình cũng dc 1.1 VPP phải ko? Và nếu đủ VPP thì nó sẽ bonus ngay luôn hay phải cuối tháng mới bonus.
Đúng rồi bạn, bạn cứ tham gia vào game là bạn được 1.1 VPP, và khi đủ VPP thì nó sẽ bonus cho bạn luôn

Mình thấy trên phần mềm chơi poker mục VIp Stellar Rewards có ghi 750 VPPs mới đc 10$. bạn nói 170 VPP thì dc. vậy VIp Stellar Rewards là cái gì hả thớt? Chưa hiểu lém.

Mình thấy trên phần mềm chơi poker mục VIp Stellar Rewards có ghi 750 VPPs mới đc 10$. bạn nói 170 VPP thì dc. vậy VIp Stellar Rewards là cái gì hả thớt? Chưa hiểu lém.
Vip stellar rewards là rake back lại của sàn poker cho bạn, còn 170VPP được 10$ là bonus

làm sao để người khác ĐK dưới link ref của mình nhỉ? seo hem thấy link đâu hết.

làm sao để người khác ĐK dưới link ref của mình nhỉ? seo hem thấy link đâu hết.
PokerStars không giống như các MMO khác, họ không chú trọng đến việc tuyển ref của bạn. Bạn muốn trở thành người giới thiệu thì bạn phải có 1 website đạt yêu cầu của PokerStars sau đó gửi email đăng ký đến họ mới được. Còn với người chơi bình thường thì ko có link tuyển ref bạn nhé

oh mình hỉu roài.Vậy còn vấn đề này thớt cho mình hỏi luôn,mình rút tiền từ MB về bank liệu có bị mất trắng nếu ngân hàng phát hiện nguồn cờ bạc ko? Mình add bank Đông Á chứ ko add visadebit.Khi rút thì khoảng bao lâu sẽ nhận đc.

oh mình hỉu roài.Vậy còn vấn đề này thớt cho mình hỏi luôn,mình rút tiền từ MB về bank liệu có bị mất trắng nếu ngân hàng phát hiện nguồn cờ bạc ko? Mình add bank Đông Á chứ ko add visadebit.Khi rút thì khoảng bao lâu sẽ nhận đc.
Không đâu bạn, rút từ MB về bank cũng giống như bạn rút WMZ, LR thôi, mình rút rất nhiều lần rồi, thậm chí mình còn rút trực tiếp từ poker về bank nữa cơ mà
Khoảng 3 đến 5 ngày thì nhận được bạn à

nick poker của mình nè:tuandt. 150$ ra đi roài + 10$ rake back nữa. kakka...Mình chơi poker trong facebook cũng thuộc dạng pro. trong tk đã từng thắng hơn 9 tỉ chíp. vậy mà đánh tiền thật thua sặc máu.

nick poker của mình nè:tuandt. 150$ ra đi roài + 10$ rake back nữa. kakka...Mình chơi poker trong facebook cũng thuộc dạng pro. trong tk đã từng thắng hơn 9 tỉ chíp. vậy mà đánh tiền thật thua sặc máu.
Tớ đã vào check profit của cậu, thấy cậu chơi ở bàn 7$ và 3.5$. Vậy mà cậu nói là chơi theo chiến thuật của tớ? Tớ nhìn 1 cái hiểu luôn tại sao cậu lại bay 150$. Cậu thử đọc lại các bài viết của tớ xem có bài nào hướng dẫn chơi tớ nói là người mới nên chơi ở 3.5$ và 7$ không. Tớ nói thật, dù bank roll của cậu có là 1000$ mà mức 1.5$ cậu còn chưa vượt được qua thì đừng bao giờ mong thắng ở các mức 3.5$ và 7$.
Và thêm 1 điều nữa là dù ở facebook cậu có là thần thánh đi chăng nữa thì vào poker tiền thật cậu cũng chỉ là newbie mà thôi, đừng thấy mình giỏi ở facebook mà nghĩ có thể vào đây ăn tiền được. Thế nên không bao giờ tớ chơi free trên facebook hay zing cả. Khuyên thật lòng đấy

Nick Pokerstar của mình là Hita_forever, hôm bữa dep vô 18$, toàn chơi fifty 50 1.5$, cũng có win nhưng thường win 1 bàn thì thua lại 2,3 bàn. Một số cây thua rất là tức làm mình bị dao động tinh thần nên cố đánh tiếp là thua. (VD full house Aces lose Royal flush), tức như bò đá!!! :(
Chủ thớt có chỉ dẫn gì không?

Nick Pokerstar của mình là Hita_forever, hôm bữa dep vô 18$, toàn chơi fifty 50 1.5$, cũng có win nhưng thường win 1 bàn thì thua lại 2,3 bàn. Một số cây thua rất là tức làm mình bị dao động tinh thần nên cố đánh tiếp là thua. (VD full house Aces lose Royal flush), tức như bò đá!!! :(
Chủ thớt có chỉ dẫn gì không?
những lúc thua như vậy thì bạn đừng nên bực tức làm gì... nó còn kèm theo 1 chút may rủi nữa bạn... về lâu về dài thì bạn vẫn chiến thắng với full house Aces thôi... nên chơi với tâm lý thoải mái nhé bạn... nếu bực tức zậy bạn nên dừng chơi lại.. lúc nào vui vẻ lại chơi tiếp :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom