Ask [Hỏi & Đáp] Thắc mắc về PTU dành cho newbie (Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng)

vì sao phải cắt 1 file 5GB ra thành 2-5 file, mặc dù host hỗ trợ FTP tới 5GB. phải chăng là sợ check MD5 hả mấy bác!

vì cho nó down load nhiều file nó chờ lâu nó nản phải mua premium

ra là thế! ^^ ! thế nên cắt làm thành 2GB hay 1GB mà chiến thôi!

E cũng là newbie, e mới đăng ký 1 tài khoản hotfile và tải lên 1 file 7MB, có 2 lượt download mà vẫn 0$ hix.

E đọc hướng dẫn thì thấy rate thấp nhất cũng 1000 lượt tải được 1$ cao hơn thì 1000 lượt tải được > 10$. e có 2 lượt tải sao vẫn 0$ nhỉ

5 lượt tải vẫn 0$ :confused:

ít cũng phải 0.005$ chứ :eek:

E cũng là newbie, e mới đăng ký 1 tài khoản hotfile và tải lên 1 file 7MB, có 2 lượt download mà vẫn 0$ hix.

E đọc hướng dẫn thì thấy rate thấp nhất cũng 1000 lượt tải được 1$ cao hơn thì 1000 lượt tải được > 10$. e có 2 lượt tải sao vẫn 0$ nhỉ
hotfile từ lâu đã không con PLAN payper download rồi bạn, nó banned trắng trợn luôn đó, ko nên chiến HF

Mọi người cho hỏi tí: mình có thể check xem id acc nào đã mua (và rebill) pre acc qua ref link của mình ko ?
Mình tính provide 1 cái offer thế này lên website của mình: ai mua UL.to premium acc qua ref của mình sẽ dc trả lại 20% số tiền và 10% cho mỗi lần rebill.
Mới tham gia PTU dc nửa tháng nên chỉ dc tổng cộng ~2$ mỗi ngày từ cả 4 host (toàn ppd) :(

các bác có biết trang PTU nào có thể úp từ máy nhà lên được không? chỉ cho em với

các bác có biết trang PTU nào có thể úp từ máy nhà lên được không? chỉ cho em với

Trang nào mà chả up được từ máy nhà, vấn đề là up từ máy nhà thì bao giờ up nổi 1 file lên và cắm máy bao lâu để có 1 bài post. Tính toán thời gian nữa thì chắc cắm máy cả ngày soạn chưa được nổi 10 posts... Muốn chơi PTU thì xác định đầu tư vps đi chứ nếu thích cắm máy thì cắm mấy cái soft gì đó cho lành, có khi còn kiếm được nhiều hơn...

up lên ko bị dump phải dùng z-o-o-m hả bác! có bác nào hướng dẫn sài upload ntn ko? e chỉnh host rổi add file nó ko dc!

có ai giúp mình cái này ko? mình add acount vô z-o-o-m là ftp hay là account chính của mình!

Mấy bạn khi đặt câu hỏi nhớ xem kỷ cách đặt câu hỏi ở bài đầu nhé, câu hỏi nào ko rõ ràng mình sẽ xóa hết.

Thằng Akiba hết cho đăng ký rồi hả các pro, sao mình đăng ký chờ mãi không có mail active :(

Mình có câu hỏi này mún nhờ bạn tư vấn. mọi vấn đề liên quan mình sẽ tự tìm hiểu thêm.
MÌnh có 1 site với lượt view và download cũng tạm ổn (mới tạo) mà site mình chủ yếu là download thôi. MÌnh muốn hỏi bạn là nên dùng trang nào để upload tốt nhất, có thể kết hợp với kiếm tiền thì càng hay. (Hiện tại mình đang dùng Mega.co.nz và HugeFiles.net, nhưng mà không có acc nên hay Bandwidth quá, với lại lượng download đến từ các nước châu âu không được ổn định thì phải).
Bạn trả lời giúp mình với nhé. Có thể giới thiệu mình 1 trang nào đó là được rồi, còn lại mình sẽ tự tìm hiểu cũng được.
THANK BẠN NHIỀU ^^

AnySend.com
SanShare.com
JunoCloud.me
Hulkfile.com
FileParadox.in
AsFile.com
4upfiles.com
Filezy.net
MyDisc.net
Multiupfile.com
UPLOADED.net
LETITBIT.net
SHAREFLARE.net
Bạn vào phần thông tin nó sẽ nói down bao nhiêu thì đc tiền.

Em là newbie 100%. Vậy các pro cho em hỏi tool nào e nên sử dụng và cách sử dụng nó. Tính phí e cũng chiến. Thanks.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom