Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Xin thớt cho mình hỏi, một thẻ Visa ACB có thể verify nhiều tài khoản paypal được không?; và mình dùng 1 dcom3g có thể lập được nhiều paypal không?
1 visa dùng 1 acc paypal
dùng mạng thường tạo paypal cũng được , nhớ xóa hết dữ liệu web đi trước khi tạo acc mới

Upvote 0
Chức năng autopay là thế nào vậy các bác?
cái này có nhìu forum rồi mà bác , lần sau sử dụng thanh search của forum nhá :D

autopay tự động trả tiền cho ref khi làm việc , autopay giảm 15% phí so với renew thông thường

chỉ có tác dụng với ref có số ngày next payment > 20 , và ref phải click trong ngày

Upvote 0
Mình ref chưa tới 1000 nhưng vẫn để autopay, do nếu dồn trả tiền 1 lần thì hơi chát, nên cứ để cho nó tự autopay, nhà nghèo khổ vật vã

Upvote 0
Bác giới thiệu cho em làm cái gì mà tạm thời không cần vốn với :D
hầu như ko có , hình như có captcha là ko cần vốn , cơ mà newbie giờ chiến ko nổi đâu =))~

Hic, mấy hôm đầu mình để autopay thì avg 1.6-1.8. Tắt đi cái 3 hôm nay còn có 1.4-1.5 :confused:
autopay site probux à bác :oops:

Upvote 0
Chào các bạn newbie hoặc mới chơi probux, mình có đứa bạn chơi probux - max acc standard 200 rent ref, nhưng do nản chí vì avg gần đây thất thường, nên bỏ chơi. Mình thấy phí quá vì kiên trì với acc này kiểu j mỗi tháng cũng rút dc 400k, khuyên mãi ko dc nên mình bán hộ với giá 500k. Acc vẫn hoạt động bt, bảo đảm ko dùng tools, ko lừa pịp ;)
P/s: @gmb hay bro nào có xài thêm acc phụ ko, mua dùm mình nhóe :)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week