Event [Hội Dái Gái] Tiếp theo chuỗi event nhân dịp sinh nhật MMO4VN.

Đã trao giải hôm nay cho các bạn, có lẽ sẽ thay đổi hình thức event tí cho đỡ loạn chatbox :D

8h kém rồi. Bác Hiếu onl chưa ?

Tình hình là sau buổi đầu tổ chức mình thấy ko đc suôn sẻ do mem tranh cãi và ko vui vẻ, thứ 2 chatbox lag quá, nhiều mem mới post nhiều lung tung nên mình quyết định tạm ngừng event chatbox và sẽ thay thế bằng một event mới , có thể là thi SPAM như kiểu cũ nhưng giải thưởng lớn hơn :D

Tình hình là sau buổi đầu tổ chức mình thấy ko đc suôn sẻ do mem tranh cãi và ko vui vẻ, thứ 2 chatbox lag quá, nhiều mem mới post nhiều lung tung nên mình quyết định tạm ngừng event chatbox và sẽ thay thế bằng một event mới , có thể là thi SPAM như kiểu cũ nhưng giải thưởng lớn hơn :D

SPAM vừa vui vừa buồn vì 1 ngày onl không quá 10' :((

không nên bác ạ, spam là đại nhảm đó, mấy bữa mấy anh em có góp ý với admin về vấn đề Event spam này, nó không tốt chút nào nên hiện giờ mình thấy admin cũng không tổ chức cái kiểu này nữa, vậy nên không làm event spam thì tốt hơn bác à.

Đã quyết định thay event chưa bác ?

Vậy thì ko trao giải nhất, trao giải nhì trở xuống thôi ;)

Hớ hớ.
Kare khôn thế >:p.
Nếu là thi xì pam :-", Mon nhất định sẽ giành giải nhứt về để lấy $ làm Event tiếp ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week