• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hỏi] có ngân hàng nào làm thẻ atm phát đc ngay ko ?

yeuay

Senior
Reactions
72
MR
0.000
Em cần làm gấp thẻ atm, có ngân hàng nào làm phát nó cho thẻ ngay không ạ ? không thì 1-2 hôm sau đến lấy cũng được ạ ?

À quên ở Hà Lội nhé.

Ai biết chỉ em với nhé. Thanks

năm nay ko biết còn free ko. chứ năm kia mình làm free. bt hết 100k thẻ chip. thẻ thường 50k thì phải. làm có 15p xong luôn.

năm nay ko biết còn free ko. chứ năm kia mình làm free. bt hết 100k thẻ chip. thẻ thường 50k thì phải. làm có 15p xong luôn.

thẻ chip với thẻ thường là sao bạn ?

mình cần thẻ atm rút đc ở cây atm ý :D

Giờ không được lấy luôn nữa rồi thím
thấy thằng bạn mình nó làm thẻ creditcard bên ACB lấy đc luôn, nhưng ko biết thẻ atm thì sao ?
nó mới làm gần đây thôi

Acb thì visaprepaid làm sau 15p lấy , miễn phí 100k phí thường niên năm đầu . Thẻ master thường thì mất 130k gia nhập , lấy sau 15p

thẻ chip nó bền hơn, an toàn hơn, nó kiểu như cái bằng lái xe ngày xua bằng giấy giờ nó in cứng cáp đẹp hơn vậy. trước m làm thẻ thường giờ nó tróc cả sơn rồi :mad:

ACB thẳng tiến. Free thường niên năm đầu. Năm sau 100K. Làm thẻ CHIP nha. Cứng cáp hơn, nhưng cũng mau hư lắm, xài nhớ kiếm cái gì để riêng. Có lần nó hư ko biết, đem đi Singapore ko cà được thẻ.......que quá chừng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,977
Latest member
T2Tmedia
Back
Top Bottom