[hỏi] có cách nào tạo 1 tài khoản WMZ ko dùng số điện thoại mà vẫn chuyển tiền được không

boybigbang

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
số là mình đang làm wmmail, muốn tạo thêm 1 cái ví WMZ để làm thêm 1 acc wmmai nữa, nhưng mà muốn tạo 1 ví WMZ là phải có thêm 1 số dt nhưng mình chỉ có 1 sim thôi, với lại mua 1 sim nữa để làm thì ko xài 1 thời gian nó cung khóa ak, lại mất tiền nạp card duy trì nữa.

Mình có google cách tạo ví WMZ không cần số điện thoại, họ bảo là lúc chuyển tiền thì chỉ cần dùng câu hỏi bí mật. Nhưng mà lúc mình làm theo thì webmoney báo là nếu tài khoản không có số điện thoai thì sẽ chỉ dc receive fund, không được sending fund. ở đây có bạn nào có cách khắc phục vụ này ko? ( đừng chỉ tớ cách mua sim mới nha) :))

bao nhiêu tài khoản cũng đc, nhưng khi đăng ký thì dùng câu hỏi bảo mật thay sdt. Tìm lại bài viết sẽ thấy hướng dẫn chi tiết

bao nhiêu tài khoản cũng đc, nhưng khi đăng ký thì dùng câu hỏi bảo mật thay sdt. Tìm lại bài viết sẽ thấy hướng dẫn chi tiết

mình đã làm thử theo hướng dẫn rồi bạn, nhưng mà ngay bước đầu tiên, nó hiện cái bảng Yes No báo là nếu không dùng số ĐT thì sẽ không Send Fund được.

Giờ WMZ edit lại rồi, phải có sdt mới được, còn nếu ko có sdt thì vẫn reg được nhưng ko sent tiền đuwocj

Lần trước e có chiến web-ip(Nên có nhiều acc WMZ ko cần veri phone)
Bh ko biết có dùng được ko các bác
Hay WMZ nó fix thì acc nào cũng pải veri hết à!!

Lần trước e có chiến web-ip(Nên có nhiều acc WMZ ko cần veri phone)
Bh ko biết có dùng được ko các bác
Hay WMZ nó fix thì acc nào cũng pải veri hết à!!

Vẫn dùng bình thường nhé, những nhận được tiền mà ko send được tiền, muốn send tiền bác cứ thêm sdt vào là được

số là mình đang làm wmmail, muốn tạo thêm 1 cái ví WMZ để làm thêm 1 acc wmmai nữa, nhưng mà muốn tạo 1 ví WMZ là phải có thêm 1 số dt nhưng mình chỉ có 1 sim thôi, với lại mua 1 sim nữa để làm thì ko xài 1 thời gian nó cung khóa ak, lại mất tiền nạp card duy trì nữa.

Mình có google cách tạo ví WMZ không cần số điện thoại, họ bảo là lúc chuyển tiền thì chỉ cần dùng câu hỏi bí mật. Nhưng mà lúc mình làm theo thì webmoney báo là nếu tài khoản không có số điện thoai thì sẽ chỉ dc receive fund, không được sending fund. ở đây có bạn nào có cách khắc phục vụ này ko? ( đừng chỉ tớ cách mua sim mới nha) :))

đầu tiên bạn mượng 1 số điện thoại của người thân hay bạn bè để đăng ký tài khoản, sau đó đăng ký và sử dụng SMS nhận code giao dịch, sau khi đăng ký thành công rồi thì vào bỏ cách xác nhận giao dịch bằng SMS đi mà sử dụng giao dịch bằng câu hỏi bảo mật, như vậy là oke (p/s: lâu nay mình toàn xài câu hỏi bảo mật cho khỏi rắc rồi vụ SMS :m020:)

đàu tiên mình login vào webmoney purse --> setting --> chỗ xác thực mình chọn edit --> sau đó nó bắt đăng nhập lại 1 lần nữa (nhớ chọn loại tài khoản bạn đang sử dụng, mình chọn tài khoản mini) --> sau đó đăng nhập nó sẽ hiện ra các cách chọn/ add/ hoặc remove... (nhớ khi bạn chọn thì nó bắt xác nhận lại 1 lần thay đổi bằng số điện thoại đó)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week