Solved (hỏi) có anh em nào đã từng with bank vietinbank 1k$ ko

paypal123

Banned
Reactions
236
MR
0.000
Chat with me via Skype
(hỏi) có anh em nào đã từng with bank vietinbank 1k$ ko ?
anh em nào with rồi cho xin tý ý kiến với
nó có hold như mấy bank khác ko ?
anh e cho em ít ý kiến ạ ?

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.089
Chat with me via Yahoo Messenger
(hỏi) có anh em nào đã từng with bank vietinbank 1k$ ko ?
anh em nào with rồi cho xin tý ý kiến với
nó có hold như mấy bank khác ko ?
anh e cho em ít ý kiến ạ ?

cứ rút 999$ nhé bạn, luật mới của VN rút 1k$ trở lên bị điều tra về nguồn tiền đấy (tất nhiên ko phải ai rút 1k$ trở lên cũng bị điều tra ngay, cơ quan nào rảnh mà làm vậy suốt, vd 1000 người, bị 1 người dính thôi, nhưng cứ cẩn thận 999 trở xuống cho chắc ăn)

.

cứ rút 999$ nhé bạn, luật mới của VN rút 1k$ trở lên bị điều tra về nguồn tiền đấy (tất nhiên ko phải ai rút 1k$ trở lên cũng bị điều tra ngay, cơ quan nào rảnh mà làm vậy suốt, vd 1000 người, bị 1 người dính thôi, nhưng cứ cẩn thận 999 trở xuống cho chắc ăn)

.
tks anh quá tuyệt vời

MUABANK

Pre-verified
Reactions
134
MR
0.001

.
Cái này mình chưa nghe thông tin này, Hiện mình tuần nào cũng With trên 1K, Không thấy vấn đề gì bạn nhé.

.
mình rút đông á trên 3k vẫn bt
viettin đã có lần rút 1k5
còn VCB ACB rút 5k thoải mái

thì có phải lúc nào nó cũng check ngay đâu, xui lắm mới gặp thôi.

.
2 năm nay rồi vẫn bt chứ ko có chuyện rút trên 1k là bị giải trình giao dịch đâu
chỉ biết chắc chắn rằng 1 điều nếu rút 10k$ trở lên tức là trên 200 triệu VND thì phải ra bank kí xác nhận

2 năm nay rồi vẫn bt chứ ko có chuyện rút trên 1k là bị giải trình giao dịch đâu
chỉ biết chắc chắn rằng 1 điều nếu rút 10k$ trở lên tức là trên 200 triệu VND thì phải ra bank kí xác nhận
kí xác nhận gì thế bác ơi. truyền cho e tí kinh nghuyệt .

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back