Ask Hỏi chút về NÉT.ae thông não e cái

Status
Not open for further replies.

snowolf

Junior
Reactions
31
MR
0.000
tìm hiểu về NETWORK là gì, advertise, publisher là gì. mình đã có 1 bài khá cụ thể về định nghĩa được sticky trong box kìa, ngoài ra còn có vài bài được sticky nữa đó

gassodlake

Junior
Reactions
34
MR
0.000
net là nơi cung cấp cho bạn số lượng offer ko giới hạn, còn làm sao để kiếm tiền với net thì cái này còn phải xem bạn có bao nhiêu tiền và trình độ chém tiếng anh của bạn tới đâu :3
pls **** my ass and approve for me many offer pờ lít pờ lít :))

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
net là nơi cung cấp cho bạn số lượng offer ko giới hạn, còn làm sao để kiếm tiền với net thì cái này còn phải xem bạn có bao nhiêu tiền và trình độ chém tiếng anh của bạn tới đâu :3
:)) có bằng ielts 6.5 nè, vẫn bị band liên miên :)) haha

Reactions
1,323
MR
0.274
sao bạn phải quan tân net là gì :D bạn nên bắt tay vào làm trước khi hỏi, vừa học vừa thực hành bạn sẽ hiểu. Có nhiều bài sticky mình phải làm chán rồi mới hiểu được hết ý nghĩa trong đó =))

sao bạn phải quan tân net là gì :D bạn nên bắt tay vào làm trước khi hỏi, vừa học vừa thực hành bạn sẽ hiểu. Có nhiều bài sticky mình phải làm chán rồi mới hiểu được hết ý nghĩa trong đó =))
còn có cả những bài mình đọc và làm hết rồi vẫn còn chưa hiểu hết nghĩa cơ =))

còn có cả những bài mình đọc và làm hết rồi vẫn còn chưa hiểu hết nghĩa cơ =))
ha ha. vậy nên những câu hỏi này thường vô nghĩa. Mà hình như bây giờ rảnh rỗi chém gió hơn ngày xưa rồi :D online gặp topic vui vui là bay vào chém gió liền :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week