• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi chút về lead off AVAZU :(

cho hỏi mình chơi info nước ngoài nhưng wire bank việt nam có đc ko nhỉ, nghe vài bác bảo đc :)

em cũng chuẩn bị cày nét này. mua acc Info VN rùi. bác nào tư vấn cho em nên sài bộ tool nào để chiến vậy ạ. e làm androi nha :))) thanks các tình yêu :D

mọi ng cho hỏi sao click cho nó lên unique nhìu vậy,đừng nói fai mua nhìu ssh hoặc chạy ads nha,1k5 ssh click thử,mà chỉ đc có 5xx unique làm cr cao qía

mọi ng cho hỏi sao click cho nó lên unique nhìu vậy,đừng nói fai mua nhìu ssh hoặc chạy ads nha,1k5 ssh click thử,mà chỉ đc có 5xx unique làm cr cao qía
check trùng click trước khi mua ý bác

vậy là quá ngon r` đó

sao mình làm avazu lead off khó vậy nhỉ , mấy con incent củng như non-incent , tỉ lệ lead rất rất thấp , cho mình hỏi avazu nó tính lead theo IP cho toàn bộ user hay theo từng user , mình sợ mình dùng trùng IP với người khác để lead nên tỉ lệ lead thấp :( nếu ko phải do IP thì do đâu nhỉ...
Thằng cờ hó avazu nó hút mất % lead của bác đó chứ k trùng gì đâu, thế nên nó mới để mức payout thường cao hơn so với các net khác để hút mem

Mấy pro chiến net này cho em hỏi có phải hiện tại avz đang trả lead rất là chậm pk ạ ? k nhưng lead mà click no rp cũng chậm !
Avz thường thường trả lead vào x giờ 20 phút, cứ 10 phút trả 1 lần , rồi đến x giờ 50 lần cuối. Đến x+1 giờ 20 phút tiếng tiếp theo mới lại trả

Avz thường thường trả lead vào x giờ 20 phút, cứ 10 phút trả 1 lần , rồi đến x giờ 50 lần cuối. Đến x+1 giờ 20 phút tiếng tiếp theo mới lại trả
túm lại nó ko có con incent android nào >.<

off nó đòi pin submit là như nào vậy các bác pro.
các con off ghi : All (WURFLed or RWD Offer Pages e.g.) thì có nghĩa là androi hay ios vậy các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom