Hỏi chút về lead off AVAZU :(

hiện tại ai đang làm đc avazu không zy..vào app cứ báo lỗi 502 Bad Gateway
Ai có bị như mình không

May quá đã qua Min:D

mình vừa mua acc avazu, bây giờ lấy off nó bắt điền traffic soure, ko điền thì nó ko hiện tracking code để làm. Bác nào bị vậy không

reg đc cái avazu mà chả dám làm. chơi mấy net tháng quen rồi dễ thở hơn.
avazu vốn mạnh , có team cào ngon mà :D

avazu off android chán quá, làm mấy con incent thì chả lead bao giờ, non incent thì toàn limit capped rồi

jitbit macro recorder , tự biên tự diễn
pro cho e hỏi chút. Cách sử dụng lệnh "find image" thế nào vậy b? Mình dùng lệnh "if image found" -> click mouse. Nhưng nó tìm lần đầu tiên ko thấy thì dừng luôn. Làm thế nào để thêm vòng lặp vào đây vậy b. nghĩa là cho nó tìm miết cho đến khi thấy "image" thì mới thực hiện lệnh tiếp theo.

pro cho e hỏi chút. Cách sử dụng lệnh "find image" thế nào vậy b? Mình dùng lệnh "if image found" -> click mouse. Nhưng nó tìm lần đầu tiên ko thấy thì dừng luôn. Làm thế nào để thêm vòng lặp vào đây vậy b. nghĩa là cho nó tìm miết cho đến khi thấy "image" thì mới thực hiện lệnh tiếp theo.
có lý

hỏi những câu ntn thì nên đi mua auto, viết auto vấn đề không phải ở chỗ thuộc code mà là thuật toán xử lý tình huống, ko có kiến thức cơ bản về lập trình thì mò mẫm đến lúc làm đc auto thì chả còn cái j để làm

Android giờ ko mở được con nào thế nhỉ ? Toàn báo lỗi hết capped :) Có ai làm android bị vậy ko ?

mình củng học hỏi từ nhiều người , ko phải mình keo kiệt ko share mà mình sợ người dạy cho mình ko hài lòng , bạn chịu khó tìm hiểu ý nghĩa của tất cả các lệnh trong jitbit nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom