Hỏi chút về lead off AVAZU :(

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
sao mình làm avazu lead off khó vậy nhỉ , mấy con incent củng như non-incent , tỉ lệ lead rất rất thấp , cho mình hỏi avazu nó tính lead theo IP cho toàn bộ user hay theo từng user , mình sợ mình dùng trùng IP với người khác để lead nên tỉ lệ lead thấp :( nếu ko phải do IP thì do đâu nhỉ...

Lead off do nhiều nguyên nhân mà anh :) Có nhiều con trùng IP vẫn lead tốt, có nhiều con lại kén ip 1ip/lead. Có nhiều lúc không lead cũng là do server của offer nữa.

Lead off do nhiều nguyên nhân mà anh :) Có nhiều con trùng IP vẫn lead tốt, có nhiều con lại kén ip 1ip/lead. Có nhiều lúc không lead cũng là do server của offer nữa.
mình thử rất nhiều con r` :(

mẫy pữa nay con clash of king nó bị nhảy link , không thì cũng kiếm ngon đấy

mấy thím làm off avazu có tỉ lệ lead cao k ? :(

vẫn bình thường tùy off , có con không bao giờ lead , có con mới động vào thì đaily limit :(:(:(:(

vẫn bình thường tùy off , có con không bao giờ lead , có con mới động vào thì đaily limit :(:(:(:(

mình làm có khi 10 lần lead 1 :confused: kì lạ vãi l

[QUOTE = "Sino, post: 5296983, thành viên: 76.895"]? Mấy thím làm tắt avazu has tỉ lệ chì cao k :([/ QUOTE]
bác lam net this lâu chưa
mình làm có khi 10 lần lead 1 :confused: kì lạ vãi l
mình thì làm k lead , mà bác làm net này lâu chưa , được bao nhiêu $ rồi :))

[QUOTE = "Sino, post: 5296983, thành viên: 76.895"]? Mấy thím làm tắt avazu has tỉ lệ chì cao k :([/ QUOTE]
bác lam net this lâu chưa

mình thì làm k lead , mà bác làm net này lâu chưa , được bao nhiêu $ rồi :))
làm 4 ngày , đc 16$ , nãn vl

Mình làm lead ác quá mà bận chưa có thời gian băm tiếp :D
tư vấn tí đi huynh :(

sơ sài đó , trong khi minpay là 1k , mà bạn làm con j là lead
tại nó lúc lead lúc ko chứ auto thì 1k là bao nhiu , thà nó ko lead , đây lúc lead lúc ko mới bực

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom