• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi chủ đề 1k views/ 10$ Hot Hot Hot

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Chiến YTB cũng 1 năm rồi chưa tìm đc chủ đề nào 1k/10$ để chiến mạnh ! cũng tìm đc chủ đề 3-5$ mà cạnh tranh khóc liệt quá em muốn nhẹ nhàng chỉ cần views chất 1k views/ 10$ để chơi mạnh
Có ae nào bỏ youtube share cho thằng trẻ trâu này chiến với ! còn 2$ trong paypal gửi uống trà chơi
Hỏi nhiều chưa thấy ai share ! dấu xuống đáy làm gì chia sẽ em kiếm với

quả là bất lực :D

1k/10$ thơm nhỉ :)

Hí Hí pro` chủ đề 10$ đây share cho trẻ trâu này kiếm đi chú
Bữa thấy anh show poof kinh quá share em đi 53000$ la nghĩ youtube
miệng nói nghỉ nhưng mà cũng rề rà kiếm chút cháo chứ :D chơi youtube mà reup thì ăn thua cái chủ đề đó...rpm 5 trở lên mà ít cạnh tranh là quá ngon rồi

chiến 1 năm thì có nhằm nhò gì

10k được 1$ vẫn còn chơi đây này

sao của mình 15000 view mà có 0,06$

trc chơi cũng có thử 15-20$/1k, chơi dc 1-2 tháng die kênh???? Không phải do report, tiếc ngẩn tiếc ngơ, hiu hiu

ai hảo tâm share mình chủ đề với, vừa vừa cũng được :D , làm view việt nản quá :(

140k view có 12$ mà vẫn phải làm. Đệch Mợ 1k view/10$ ước muốn cả đời mình ai share mình mình trả 2/3 số tiền kiếm được luôn

cheat thì được thôi mà, vẫn đề là net nó có đá hay không thôi :D

140k view có 12$ mà vẫn phải làm. Đệch Mợ 1k view/10$ ước muốn cả đời mình ai share mình mình trả 2/3 số tiền kiếm được luôn
có j` đâu phải xoắn bác chịu tìm thì ra thôi ! bọn họ làm đc thì mình làm đc thôi :D 100 views/10 clicks CPC là 1k views /10$
Mà kiếm hơi bị khó à nha

Announcements

Forum statistics

Threads
419,061
171,110
Latest member
BoyJapan

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom