Analysis [Hội CF Task Master] ~~ Hãy tự tin, CÓ TOOL đi cùng bạn

Status
Not open for further replies.

zerbra

Junior
Reactions
176
MR
0.000

Dạo này phong trào làm task đang đi lên, thấy nhu cầu k chỉ nằm ở trong các new mem mà các pro task cũng đang thiếu sân chơi :D
Vì thế em mạo muội lập hội CF Task Master nhằm giải tỏa phần nào nhu cầu kiếm $$ của ae :D

Tiêu chí của hội: Kiếm tiền - Vui vẻ - Thân thiện - Đoàn kết - Kỉ luật

Muốn kiếm tiền thì tin thần phải vui vẻ, muốn vui vẻ thì phải có thân thiện, muốn thân thiện thì phải có đoàn kết, còn muốn đoàn kết? Chắc chắn phải cần kỉ luật :D

UPDATE 23/6
TOOL LÀM VIỆC ĐÃ RA MẮT AE!!! SAU BAO NGÀY THÁNG THAI NGHÉN, CUỐI CÙNG CF TASK MASTER CŨNG ĐÃ HOÀN THÀNH SẢN PHẨM ĐẦU TIÊN CỦA HỘI - TOOL KÉO TASK AUTO TIẾNG VIỆT - GIẢI PHÓNG MEMBER KHỎI BÀN MÁY TÍNH - TỰ DO VUI CHƠI NHƯNG CŨNG LUÔN KIỂM SOÁT ĐƯỢC TASK CỦA MÌNH =DD
CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ TIN TƯỞNG ĐI CHUNG CON ĐƯỜNG CỦA TASK MASTER MẤY NGÀY ẢM ĐẠM VÀ KHÓ KHĂN VỪA QUA
HIỆN NAY CHÚNG TA ĐÃ CÓ Ô-TÔ ! CỐ GĂNG CÙNG NHAU RỒI TẤT CẢ SẼ LÊN ĐC MÁY BAY THÔI ^_^

Anh em trong hội mau add fb theo hướng dẫn mail mình đã gửi, sau đó pm mình để được cấp + hướng dẫn kích hoạt tool nhé
Hỗ trợ nâng cấp phiên bản PREMIUM cho mem nổi bật trong group! Send SMS FREE về thẳng đt của bạn khi có task!!!

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TOOL
BẢN ĐẦY ĐỦ
[video=youtube;voBqmzlQL20]http://www.youtube.com/watch?v=voBqmzlQL20[/video]

HÌNH ẢNH TOOL:

Quyền lợi của member - các bạn sẽ được gì?
Được cấp tool làm việc (tất nhiên rồi), tool sẽ không giới hạn vì mình thích các bạn tự giác hơn vì khi đoàn kết mình mới có được thành công :D , được hỗ trợ tốt nhất có thể - các làm task, tool mới, tình hình task,...trước mắt là tool auto kéo task không lag giật, add-on + hướng dẫn làm nhanh task yelp, hướng dẫn làm các task cơ bản,.. - các bạn sẽ được mình và các member khác hỗ trợ. Đừng ngại, vì mình giúp người cái này thì các bạn trong hội sẽ trả lại cái khác mà :D

một khoản % nhỏ giúp duy trì hội :D

Về cung cách làm việc:

Theo đúng như hình trên, mình không phải là boss, mình chỉ là người cũng làm task như các bạn, nhưng mình sẽ luôn kết nối các bạn lại với nhau, cùng hỗ trợ nhau để tiến lên :binhsua50:

Chi tiết RB: RB PM90% - Đặc biệt hỗ trợ member nhân khai trương hội: RB paypal (nhận PM) 100% số tiền mình nhận dc từ các bạn (tính cả fee) - RB PP chuyển qua PM trước mắt tính rate là 16 - nhưng có thể các bạn sẽ nhận được hơn cả những RB này từ hội :D

Chi tiết site chiến:
Mình sẽ chiến các em này

-----------------------------------------------------------------------------------------------

Minpay: 1$ (k biết có áp dụng RB hay k tuy nhiên con này rất ngon, giá task cao có event pay tuy nhiên pay qua pp fee 40%)

Minpay: 2$ (chưa áp dụng chế độ RB HẠN CHẾ SITE NÀY)
----------------------------------------------------------------------------------------------

SITE CHIẾN CHÍNH, HIỆN TẠI LÀ 9 SITE (CÁC BẠN NEW & MEM TASK NÊN CHIẾN MẠNH CÁC SITE NÀY )

SITE CHIẾN CHÍNH, HIỆN TẠI LÀ 9 SITE (CÁC BẠN NEW & MEM TASK NÊN CHIẾN MẠNH CÁC SITE NÀY)

Đã có proof! Ăn dc 3$ từ em này

Đã có proof! Ăn dc 7$ từ em này

Đã có proof! Ăn dc 5$ từ em này

Minpay: 0.05$ HOT

MỚI CẬP NHẬT 3 site nữa cho ae

ĐÃ CÓ PROOF!

Trang uy tín lâu rồi. Mới cập nhật!

Mới cập nhật

Minpay 1$ chỉ còn 0.6$ nữa để có proof!

Minpay 1$ chỉ còn 0.23$ nữa để có proof!

ĐÃ CÓ PROOF!
-------------------------------------------------------------

Minpay: 10$ đang có 2.9$

Minpay: 5$ đang có 0.75$

Một vài proof:

Proof pointdollars
Proof honeydollarz + gptbanks (chung admin)

Đăng kí:
Các bạn báo danh ID + site chiến trong forum trong mail
,
khi các bạn nhận dc tool cùng các hướng dẫn cơ bản nghĩa là các bạn đã ở trong hội ^_^
CHÚC CÁC BẠN KIẾM TIỀN VUI VẺ!

ps: mod change dùm em status trên title là
got paid nhe ^_^ thanks!

Thông báo chuyển phương thức liên lạc của hội

Các mem đã nhận được email của mình, vậy vui lòng vào email trong inbox/spam để check mail từ gariandurian nhé!

Hiện nay đã có thể yêu cầu RB qua VCB!
Chế độ RB đặc biệt! RB 100% qua PM hoặc VCB đối với các site chỉ pay qua paypal!

~~~ Do yêu cầu đoàn kết kỉ luật nên từ giờ mình sẽ update rules từ từ cho các bạn.

Đề nghị các bạn ref:

• [*=center]
    1- Cập nhật tin tức trong topic để hưởng quyền lợi tối đa

[*=center]
    2- Thay đổi phương thức liên lạc như đã báo ở trong mail, bạn nào chưa thấy vui lòng inbox lại cho mình

[*=center]
    3- Hướng dẫn, chia sẻ, đoàn kết với nhau. Bạn nào vào chủ yếu để phá hoại, leech tool và guide của ae đi ăn lẻ sẽ có biện pháp xử lý

[*=center]
    4- Không cheat, hack ảnh hưởng đến tập thể
    5- Các bạn để mình teamview kiểm soát tool hoạt động

[*=center]
    6- rules sẽ còn tiếp tục được update, đặc biệt khi tool ra lò, có những rules sẽ dc cập nhật riêng tại group
  • Update 22/6

Giải đáp thắc mắc của các bạn ref:

igamevnmv94: is that referral earning updates are instant? or I have to wait? thankyou

US - 6/21/13 9:13 PM
    Admin
    chris: @igamevnmv94 - it's usually only a minute or so behind. Keep in mind that a referral won't show up until they've earned at least 100 points or $1.00

nghĩa là khi các bạn làm dc 1$ thì số tiền ref của mình mới dc cập nhật nhé, và từ đó về sau thì không gặp tình trạng này nữa, làm dc bao nhiêu mình sẽ nhận dc bấy nhiêu ^_^

Last edited by a moderator:
proof hình nhỏ quá đi

mở hội có cách chiến mới thì mới nên mở chứ cứ như cũ cách cũ có rồi thì tuyển đưuọc vài ref mà lại còn ref xong vứt đấy ^^

cái này có pay qua WMZ. hay PM ko thớt ?

cái bác nhận dc sẽ là 1 đống ref ảo để lấy soft và guide. Người ta lại quay về những nơi rb cao thôi.

oách dấu tối ngâm cứu :D

đang nhờ pro code tool premium...sẽ ra sớm thôi :">

NHẬN TẤT CẢ NEWBIE PRO GIÀ TRẺ LỚN BÉ...CÙNG TẬP HỢP LẠI, AI CHƯA CHIẾN SITE NÀO THÌ ĐĂNG KÍ ACC SITE ĐÓ...HƯỚNG DẪN TẬN TÌNH 100%

[Tư duy mới - cách chiến mới]
Đang test cách treo acc khi có work thì báo qua email & SMS làm qua teamviewer :)) dành cho mem & free 100%
:binhsua90: xài qua tổng đài google mới vl :))

hiện tại vẫn đang thử nghiệm

báo qua SMS này:

còn đây là qua email (ổn định hơn SMS):

Đang test cách treo acc khi có work thì báo qua email & SMS làm qua teamviewer :)) dành cho mem :) xài qua tổng đài google mới vl :))

hiện tại vẫn đang thử nghiệm

báo qua SMS này:

còn đây là qua email:

Là tool này đó hả?! cũng hay đó!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member