• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi cách restore balance cho paypal ?

phantom

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chã là paypal của mình bị âm nhưng ko biết restore balance như thế nào nên mới mạo mụi lập topic để hỏi các tiền bồi về cách restore ^^
Em cũng đã thử vào phần "Add Funds to Restore Your Balance" nhưng khi bấm submit thì paypal nó lại báo là "
This transaction failed because we were unable to verify this credit card through our card validation process. In order to proceed with your transaction, please select a different funding method or add a different credit card."
Mặc dù em đã add thẻ visa debit và verified account rồi :( Mong các tiền bối có thể chỉ giúp em. TYVM

chắc thẻ hết tiền thì phải

Chã là paypal của mình bị âm nhưng ko biết restore balance như thế nào nên mới mạo mụi lập topic để hỏi các tiền bồi về cách restore ^^
Em cũng đã thử vào phần "Add Funds to Restore Your Balance" nhưng khi bấm submit thì paypal nó lại báo là "Mặc dù em đã add thẻ visa debit và verified account rồi :( Mong các tiền bối có thể chỉ giúp em. TYVM

Không phải thẻ hết tiền. Cái này là do bạn đã add thẻ vào acc trước đó, sau rồi remove. Thẻ visa đã remove rồi thì ko add lại được. Bạn phải contact paypal để họ add lại cho. Còn không thì kiếm ít $ đâu đó dep vào là ok.

nếu còn kẹt visa thì kím ít pp gửi vào là hết âm tiền.
còn k bị kẹt gì thì vứt đi,reg con pp khác r xài :D đỡ tốn tiền gỡ âm
ý kiến hay à, tốt nhất nếu chưa add visa thì làm cái mới cho nhanh.

Đơn giản, cơ chế add fund từ visa/master viet nam ko có hiệu lực ,chỉ dc phép thanh toán khi mua hàng ở đâu đó thông qua payment paypal , nó sẽ lấy tiền trực tiếp từ visa/master nếu balance ko đủ tiền

Mua pp từ người khác đập vào acc , rồi closed acc đi,(nếu ko limit):-*

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom