Hỏi cách làm sao kiểm được tiền từ website này của mình

onlyforu

Verified
Reactions
155
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chào mọi người, các bạn cho mình hỏi mình đang có website này: (Không phải câu view gì đâu nhe, mình đang muốn phát triển website này để làm sao có thể kiểm tiền được từ nó)

http://haivailoi.com/

Nhưng mình không biết với website như thế này thì liệu có kiểm được tiền khi đặt quảng cáo hay không, và nếu được thì mình sẻ dùng quảng cáo của ai là ngon nhất, google adsense thì có ổn không.

Mong mọi người cho ý kiến với. Hoặc bạn nào đã biết cách kiếm được tiền từ site như vậy, mình có thể hợp tác cùng phát triển.

Chào mọi người, các bạn cho mình hỏi mình đang có website này: (Không phải câu view gì đâu nhe, mình đang muốn phát triển website này để làm sao có thể kiểm tiền được từ nó)

http://haivailoi.com/

Nhưng mình không biết với website như thế này thì liệu có kiểm được tiền khi đặt quảng cáo hay không, và nếu được thì mình sẻ dùng quảng cáo của ai là ngon nhất, google adsense thì có ổn không.

Mong mọi người cho ý kiến với. Hoặc bạn nào đã biết cách kiếm được tiền từ site như vậy, mình có thể hợp tác cùng phát triển.
cái giao diện này có thấy sourc ở đâu rồi :D

Kiếm từ đặt quảng cáo được chứ sao không :D
Tuỳ vào vistor là loại nào và lứa tuổi mới biết để chọn quảng cáo của ai mà đặt chứ :D:D

Mạn phép ké chủ topic cho em hỏi 1 cái ạ , em có 2 site host và domain đều free , 1 site .tk , 1 site .comuf.com , em đặt google adsense vào rồi mà nó không hiện quảng cáo là sao , có 1 lần nó hiện nhưng được 1-2 tiếng là quảng cáo "trắng " luôn

Mạn phép ké chủ topic cho em hỏi 1 cái ạ , em có 2 site host và domain đều free , 1 site .tk , 1 site .comuf.com , em đặt google adsense vào rồi mà nó không hiện quảng cáo là sao , có 1 lần nó hiện nhưng được 1-2 tiếng là quảng cáo "trắng " luôn
Mình thì có mấy cái .net mà k biết dùng domain ra sao @@ trans qua blogspot cũng k dc @@ :(

Kiếm từ đặt quảng cáo được chứ sao không :D
Tuỳ vào vistor là loại nào và lứa tuổi mới biết để chọn quảng cáo của ai mà đặt chứ :D:D

Site của mình ít view mà nội dung thì cũng copy nhặc như vậy, thì nên chọn nhà quảng cáo nào bạn.

Nghe nói adsense nó kho đăng ký lắm, mà phải nội dung không được copy.

Mình chỉ hy vọng được 1 2$ 1ngày liệu có ổn

Bạn có thể share ít kiến thức làm sao tăng view nhiều không, mình cũng đang tìm hiều, nhưng quả thật là ko dể chút nào
Cái này nó bao la lắm bạn.
Bạn cứ thử coi mấy web lớn.vì sao có nhiều người vào.Đâu phải tự nhiên người ta zô web bạn làm chi.
Còn về kéo traffic.m nghĩ là Cậu có thể theo hướng seo.hay là kéo traffic từ facebok.video.....tùm lum.m cũng chưa làm.chỉ biết mấy pro họ kéo traffic từ các tin phản động.xxx.này nọ.:p

Cái này nó bao la lắm bạn.
Bạn cứ thử coi mấy web lớn.vì sao có nhiều người vào.Đâu phải tự nhiên người ta zô web bạn làm chi.
Còn về kéo traffic.m nghĩ là Cậu có thể theo hướng seo.hay là kéo traffic từ facebok.video.....tùm lum.m cũng chưa làm.chỉ biết mấy pro họ kéo traffic từ các tin phản động.xxx.này nọ.:p
Tks bạn, để mình nghiên cứu thêm

Site của mình chơi traffic thực từ US, ngày có vài trăm, site chưa đc 1 tháng nhưng nó cho bật GA nhưng sau khi đăng ký thì ko đc chấp thuận, vậy sau này có thể đăng ký lại đc ko hay phải vứt nó luôn z các bợn

Thường thì các website nó hay đặt adword của google nhưng để được google approve thì hên xui , ngoài ra cẩn thận bị mấy thằng GATO click tặc :(.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom