Hỏi cách fake ip tuyệt đối, không bị phát hiện ra ??

fake đến dùng residential ip, tính giá theo từng ip, nhưng line mạng bên usa, mà còn bị ban tè le đây, nói chi ip vps, không hiểu nó check bằng cách nào, mà vẫn ban mình như thường, mình làm trên vps, rồi fake 1 lần nửa
bác cho e xin cái trang dịch vụ bán residential ip với. Quan trọng nhất vẫn là IP proxy thôi. Vps thì cũng là ip proxy , khỏi phải fake cái gì hết nó mà check là ra :D

cái này không khó. chưa làm dc thì inbox

Cũng hơi nhầm, tùy site, có site nó nắm hết dải ip của VPS, các VPS có dải ip riêng nhé. Thường thì whois cái ip vps nó chỉ rõ ip nằm ở đâu ngay, thấy nằm ở mấy data center thì xác định :v
Nên ko có gì là tuyệt đối, tùy trình độ của cái site đó nó check tới đâu.
Chuẩn nuôn
Cơ mà ko giúp đc câu hỏi của thread

Em muốn hỏi là làm thế nào để fake ip máy 100%, không web nào có thể phát hiện ra mình fake thì làm thế nào ạ?
Em chỉ biết dùng mỗi Hide my ass và đổi time zone sang quốc gia fake thôi.

Các bác nhiều kinh nguyệt share em với. Em cảm ơn ạ.
Ông bà noái rằng no có gì là tuyệt đối, nhưng fake IP 100% ko check đc vẫn có nhé.
Contact ai đó nước sở tại bảo nó mở máy tính khi cần ultra or teamview sang bao chuẩn, bao check
Đơn giản hơn thì ali với nó, biến cái máy tính nó thành VPN

Tùy hệ thống check của site nữa nhé. Nếu fake full từ a>z cho all site thì rất phức tạp chứ ko phải giỡn đâu.

Tùy hệ thống check của site nữa nhé. Nếu fake full từ a>z cho all site thì rất phức tạp chứ ko phải giỡn đâu.

có bí kíp ko anh share với :v, em có bem site kia.
chỉnh cả time zone.
check dns
thay đổi ngôn ngữ trình duyệt luôn.

vẫn bị chặn hệ thống của site nó báo là dùng proxy. hệ thống gì mà bá đạo gớm

Cho mình trang đó xem thử có vượt qua đc ko nhé
chỉnh cả time zone.
check dns

chỉnh cả time zone.
check dns

cái này mình nghĩ do ip, fail ngay từ ip rồi chẳng cần fake gì nữa, chắc site đó check blacklist hoặc có danh sách list ip cấm từ vps, vpn

Các bác nghe tới Tail OS chưa nhể :D

xài HideMyAss thì có đi sang tận US hay EU ngồi làm việc thì cũng vẫn bị ban thôi :D
9 xác dù có qua tây qua tàu mà dùng VPN thì nó check cái ra rồi :D
Quan trọng là mục đích fake để làm gì ? làm OFF hay làm game hay là làm banh ....
Kiếm mấy anh việt kiều share cái PC ra nhiều máy ảo rồi Team vào hoặc Remote vào :D
Mỗi nước 1 anh là ok !
Chứ nó mà check bít Proxy thì thánh cũng ko có cánh đâu @@:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Có thử SSH private chưa :D ???

Last edited:
Quan trọng là mục đích fake để làm gì ? làm OFF hay làm game hay là làm banh ....
Kiếm mấy anh việt kiều share cái PC ra nhiều máy ảo rồi Team vào hoặc Remote vào :D
Mỗi nước 1 anh là ok !
Chứ nó mà check bít Proxy thì thánh cũng ko có cánh đâu @@:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ai bán ssh đó v bác?

Mỗi nước 1 anh là ok !

thử đằng trời. Cái quan trọng nhất là IP . Như bác nói chỉ có cách kiếm ng bên tây bật máy cho mình dùng. Chứ đã là ip proxy thì nó check cái ra ngay :D

căn bản nó check ip được cung cấp từ bên cung cấp dịch vụ hosting/server là nó cho vao danh sách sử dụng proxy r

Đợt trước mình dùng cái phần mêm free gì quên rồi, ăn được clixsense.com

Có cách nào biến view của các nước thành view của 1 nước không nhỉ.
Vd như view từ mỹ, anh, pháp,... đi qua 1 trạm trung gian và thành view của một nước được mình chỉ định.
Mình tăng traffic cho website, muốn những view này thành Việt Nam.

Có cách nào biến view của các nước thành view của 1 nước không nhỉ.
Vd như view từ mỹ, anh, pháp,... đi qua 1 trạm trung gian và thành view của một nước được mình chỉ định.
Mình tăng traffic cho website, muốn những view này thành Việt Nam.
Bác là cao thủ rồi, hãy làm botnet cho riêng mình là được thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom