Request Hỏi cách fake ip hoàn toàn = ssh

Cho mình hỏi phần Time nó để chữ missmatch (cheasc kg khớp múi giờ system và giờ của sock) thì phari change làm sao.

Phần webrtc cấu hình media.peerconnection.enabled -> false thì nó để N/A có hợp lý không?

Try this:
about:config (ff) -> media.peerconnection.enabled = false
cách này chỉ ẩn được khi làm survey trên firefox, còn offers khi tải về rồi cài đặt phần mềm của nó vẫn lấy được thông tin, nó chỉ cần 1 vài dòng code ping ip là ra ip hiển thị như cột webrtc

ở màn hình desktop bác bấm window+R rồi gõ cmd, màn hình cmd mở lên bấm ipconfig sẽ ra thông tin như cột webrtc :D

hình như admin vẫn biết là cheat nhưng vẫn cho lead :rolleyes:

cách này chỉ ẩn được khi làm survey trên firefox, còn offers khi tải về rồi cài đặt phần mềm của nó vẫn lấy được thông tin, nó chỉ cần 1 vài dòng code ping ip là ra ip hiển thị như cột webrtc

ở màn hình desktop bác bấm window+R rồi gõ cmd, màn hình cmd mở lên bấm ipconfig sẽ ra thông tin như cột webrtc :D

hình như admin vẫn biết là cheat nhưng vẫn cho lead :rolleyes:

Vậy click offer trên ff vẫn fake được bằng cách này hả bạn, admin có biết fake webrtc qua ff khi nó chỉ hiện N/A kg?

Vậy click offer trên ff vẫn fake được bằng cách này hả bạn, admin có biết fake webrtc qua ff khi nó chỉ hiện N/A kg?
1 vài ip n/a thì k sao, nhưng nhiều ip toàn n/a thì dễ nghi cheat lắm :D

em nghĩ admin vẫn chec được user nào real, user nào cheat, tháng nào mà số real k đạt chỉ tiêu thì admin cho cheat ăn, tháng nào real đủ chỉ tiêu thì banned user cheat hoặc chừ tiền :D

Theo kiến thức của em thì như thế này.

Khi kết nối với Site ABC bằng MyIP 203.49.131.123 Thì đây là địa chỉ để giao tiếp site ABC còn vụ DNS V.N Bác khỏi lo vụ này đây là máy chủ phân
Giải tên miền mục đích nói ngắn gọn là để tra site ABC có địa chỉ IP là gì thôi. Máy chủ ABC hoàn toàn ko thể check DC DNS VN này ===))
.
.
.
.
.
.
.
.
**** mạnh đi đừng sợ.

cái nè mấy tháng trước có 1 bạn hướng dẫn rùi
hình như là trong config của proxifier có phần DNS
bạn tìm rùi đổi check trong đó xem
là nó tự change dns toàn bộ máy luôn
chứ ko chỉ riêng cái web đâu

như nào thế bác, em mò mãi ko biết

Bác clear DNS đi là ok
chạy cmd dưới quyền quản trị. Sau đó chạy lệnh: ipconfig /plushdns.

Mấy bác cho e ké,...fake ssh = bitviter rùi mà Bluestack không fake ip là sao :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week