Hỏi Cách điền US Payment Service của Payoneer

kevodanh

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Payoneer có mail cho mình hỏi sử dụng dịch vụ Us Payment Service.

Nó bắt mình chọn các Category - điền 1 website & giải thích về nguồn thu nhập.

Bạn nào biết điền chỉ mình với
Thanks

darvid9188

Junior
Reactions
121
MR
0.000
cái mà bạn hỏi chỉ là đăng ký dịch vụ payment thôi

Bạn cứ chọn bừa 1 thứ gì đó
tên website thì bạn chơi offer thì điền site off , rút paypal thì điền paypal
giải thích thì : i am seller on ebay , hay tôi post sex kiếm tiền , vào google dịch 1 câu

+ Nó có mục upload cmnd lên ngay dưới thì phải , kiếm cái cmnd có tên trùng với cái tên bạn đăng ký thẻ ấy

Và xong như thế nó báo dịch vụ đã đc mở và có thể sử dụng

Chú ý :
+ lần đầu rút về nó cho rút bình thường vô tư , trừ 30$ phí kích hoạt thẻ
+ lần 2 rút bắt đầu hold giở chứng hold tiền , bạn cần upload các giấy tờ như cmnd hay hộ chiếu , prooof địa chỉ , hình ảnh tài khoản ebay nếu bán , hình ảnh paymnet từ các site bạn chơi , hình ảnh paypal và rút tiền từ paypal về thẻ ( nếu rút từ paypal ) và nói chung phải khớp tên và địa chỉ thông tin khi bạn đăng ký thẻ

Nó ko chấp nhận sẽ refund ngược tiền về nơi bạn rút , nếu chấp nhận thì sẽ fund số dư vào thẻ

lưu ý : hiện thẻ này rút tối đa atm việt nam đc có 2tr/ 1 lần thôi và phí 60k gì đó
cứ xác định đau thương nhé , bọn bank nó vừa sửa hạn mức rút max 2tr thôi

Hikid

Newbie
Reactions
2
MR
0.001
Nghĩa là Payoneer chỉ nhận tiền từ các website trong whitelist của nó!Bạn muốn biết đó là gì thì có thể lên trang chủ của nó để tham khảo!
Ngoài các site Payoneer accept thì tất cả các site khác nó đều ko chấp nhận!:D

upl0ader

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Chat with me via Skype
Đào mộ lên tí.

Mình nhận tiền đến Payoneer lần 1 bằng hình thức link acc trang network với acc Payoneer (partners) chứ ko phải qua US payment service. Vậy liệu nhận lần 2 nó có bắt mình verify proof ko ạ? Mình ko rõ việc verify chỉ bắt buộc với acc nào with qua US payment service hay cả với partners?

Mình đã submit 2 cái nó yêu cầu và vẫn hiện là Submitted. Làm sao để chuyển sang Approved? Thanks.

Last edited:

sadnoel

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Đào mộ lên tí.

Mình nhận tiền đến Payoneer lần 1 bằng hình thức link acc trang network với acc Payoneer (partners) chứ ko phải qua US payment service. Vậy liệu nhận lần 2 nó có bắt mình verify proof ko ạ? Mình ko rõ việc verify chỉ bắt buộc với acc nào with qua US payment service hay cả với partners?

Mình đã submit 2 cái nó yêu cầu và vẫn hiện là Submitted. Làm sao để chuyển sang Approved? Thanks.

Lần 2 kiểu gì cũng bị hold để nó ver nhé, cứ xác định là up đủ kiểu đi, nó chưa approved thì mail hay chat support dục nó

Lần 2 kiểu gì cũng bị hold để nó ver nhé, cứ xác định là up đủ kiểu đi, nó chưa approved thì mail hay chat support dục nó
thanks bác. Hình cmt, trang payment của network em có rồi, còn proof địa chỉ ko bik lấy cái gì, dùng phiếu rút tiền ở ngân hàng dc ko?

luật xưa nay của nó rồi mà, lần nhận tiền thứ 2 kiểu gì chả bị ver
mình vừa live chat với nó. Nó bảo payment nhận qua US payment service tức là điền số tài khoản, tên, bank ... mới bị verify. Còn mình chủ yếu nhận từ partners của nó tức là linking 2 tài khoản thì nó bảo ko bị hold và verify gì cả. Nó bảo cứ yên tâm mà nhận tiếp tục.

DingTea

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình vừa live chat với nó. Nó bảo payment nhận qua US payment service tức là điền số tài khoản, tên, bank ... mới bị verify. Còn mình chủ yếu nhận từ partners của nó tức là linking 2 tài khoản thì nó bảo ko bị hold và verify gì cả. Nó bảo cứ yên tâm mà nhận tiếp tục.
Nó bắt verify gì bác? E định làm cho 1 cty nhưng ko nằm trong whitelist của nó
Nghĩa là Payoneer chỉ nhận tiền từ các website trong whitelist của nó!Bạn muốn biết đó là gì thì có thể lên trang chủ của nó để tham khảo!
Ngoài các site Payoneer accept thì tất cả các site khác nó đều ko chấp nhận!:D
Thế thì giới hạn trong mấy cty đó thui à bác, liệu có khi nào nó chấp nhận thêm cty của mình?

Lutkayz

Newbie
Reactions
4
MR
0.002
Call me! Call me! Chat with me via Skype
EM CÓ CÁI ACCOUNT SELLER AMZ, MÀ INFO KHÔNG PHẢI CỦA EM, VẬY EM CÓ ADD PO VÔ ACC ĐÓ ĐỂ NHẬN TIỀN ĐƯỢC KHÔNG? MONG MÁY BÁC CHỈ EM VỚI

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week