Event Hỡi các đồng đạo gần xa , hãy mau đến đây :))

Status
Not open for further replies.
Có 1-2 người để tag nhưng thấy Smod animax tag vậy nhìn là cạch không lại rồi nên đi ra nhường cơ hội cho người khác. :popo_bye:

Có 1-2 người để tag nhưng thấy Smod animax tag vậy nhìn là cạch không lại rồi nên đi ra nhường cơ hội cho người khác. :popo_bye:
Nhớ ai thì tag thui bạn, có 20 giải, và giải nào cũng bằng nhau mà, cạch với mình làm gì không biết hà :popo_big_smile:

Nhớ ai thì tag thui bạn, có 20 giải, và giải nào cũng bằng nhau mà, cạch với mình làm gì không biết hà :popo_big_smile:
event chơi tính điểm tag thím chơi nguyên cái list vô, 1-2 ngọn cỏ ven đường làm sao với được mây? Dao mổ trâu cắt tiết gà là có thật :popo_beat_brick:

Event vui nhỉ. Quen biết thì nhiều quá, chắc sẽ không tag hết.

Có người quen nhưng chưa biết mặt vì vậy chỉ chọn 3 người quen mà chưa biết là @Shin @tunvit @animax1991

Trường hợp đặc biệt là quen lâu rồi, biết lâu rồi video call nhiều rồi mà chưa có dịp gặp nhau là Mod @yendu

Còn những anh em Mod gặp mặt rồi là @anhtuan02t1 @WebService

Một số anh em member đã gặp (không biết có sót ai không nữa :D ) @mmohexi @ku10ng @hoangvfu @namtt007 @newland8x @3philong @VirgoOx và một số anh em thân quen chưa gặp nên mình cũng tag vào. Nhân dịp ôn lại chứ anh em không nhất thiết phải reply lại nhé.

Đặc biệt có nhân vật cộm cán mà không còn hoạt động ở forum nên mình không tiện nhắc ở đây.

Số chọn: 668

event chơi tính điểm tag thím chơi nguyên cái list vô, 1-2 ngọn cỏ ven đường làm sao với được mây? Dao mổ trâu cắt tiết gà là có thật :popo_beat_brick:
haha, đâu phải tag xong là được tính điểm đâu, còn phải reply nữa mới được tính. Mình thấy tỉ lệ trúng khá cao đó, 20 giải luôn, không trúng giải này còn có giải khác. :popo_still_dreaming:

@Shin
@thachthao
Lại dùng số cũ biết đâu trúng
Con số may mắn: 330

Event vui nhỉ. Quen biết thì nhiều quá, chắc sẽ không tag hết.

Có người quen nhưng chưa biết mặt vì vậy chỉ chọn 3 người quen mà chưa biết là @Shin @tunvit @animax1991

Trường hợp đặc biệt là quen lâu rồi, biết lâu rồi video call nhiều rồi mà chưa có dịp gặp nhau là Mod @yendu

Còn những anh em Mod gặp mặt rồi là @anhtuan02t1 @WebService

Một số anh em member đã gặp (không biết có sót ai không nữa :D ) @mmohexi @ku10ng @hoangvfu @namtt007 @newland8x @3philong @VirgoOx và một số anh em thân quen chưa gặp nên mình cũng tag vào. Nhân dịp ôn lại chứ anh em không nhất thiết phải reply lại nhé.

Đặc biệt có nhân vật cộm cán mà không còn hoạt động ở forum nên mình không tiện nhắc ở đây.

Số chọn: 668
đợt offline được có cơ hội gặp a Hải + 1 số ae thân thương. Đây là niềm vui cũng là động lực để e bước tiếp trên con đường mmo đầy màu mỡ này.
Trong thời gian chém gió trên 4room, có 2 idol mà mình may mắn được biết đến là:
@kheyeuem : trùm tool cá nhân
@loihen1987 : trùm UG

Số may mắn: 032

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,735
Latest member