Ask Hỏi các bác về tochucthetindung.com

Thứ nhất: Web không có chứng chỉ bảo mật
Thứ 2: Web bắt điền cả số thẻ lẫn ngày hết hạn lẫn CVV
Thứ 3: Danh sách các ngân hàng liên kết chỉ là ảnh chụp độ phân giải thấp

Bác muốn test thì cứ test, web sẽ tiêu tiền hộ bạn luôn :v

View attachment 203033View attachment 203034

View attachment 203035

Thứ nhất: Web không có chứng chỉ bảo mật
Thứ 2: Web bắt điền cả số thẻ lẫn ngày hết hạn lẫn CVV
Thứ 3: Danh sách các ngân hàng liên kết chỉ là ảnh chụp độ phân giải thấp

Bác muốn test thì cứ test, web sẽ tiêu tiền hộ bạn luôn :v
đọc xong cmt nhanh trí làm 1 ladi đầy đủ các yếu tố như trên đi " lùa gà" :v

đọc xong cmt nhanh trí làm 1 ladi đầy đủ các yếu tố như trên đi " lùa gà" :v
Bỗng có một ý tưởng lóe qua trong đầu: trang web đó là do thớt lập ra nhưng sợ bị report scam nên post dạng hỏi đáp để "lùa gà".

Bỗng có một ý tưởng lóe qua trong đầu: trang web đó là do thớt lập ra nhưng sợ bị report scam nên post dạng hỏi đáp để "lùa gà".
kkk, kiếu sơ hở quên không bật SSL. check thi domain đk 31/07/2022 :v

Chào các bác. Nay lướt fb thấy có thằng này (http://tochucthetindung.com/) quảng cáo nâng hạn mức thẻ tín dụng. E thử tìm thông tin của nó trên google mà không thấy gì.
Bác nào có kinh nghiệm cho e hỏi nó có uy tín không ạ. Thanks các bác
Nó hỏi đủ 3 thông tin tiêu tiền của thẻ là hiểu rồi :p
Mà bạn mò ra web scam hay thế ;)

kkk, kiếu sơ hở quên không bật SSL. check thi domain đk 31/07/2022 :v
Nếu thủ phạm có ý định lùa thì ít nhất là không lùa ở đây được nữa rồi :v

Nó hỏi đủ 3 thông tin tiêu tiền của thẻ là hiểu rồi :p
Mà bạn mò ra web scam hay thế ;)
Nó quảng cáo fb bác ạ. E làm cái thẻ tech nên tìm hiểu cách rút xèng. Nó hiện ra nên e hỏi nó. Đến đoạn nó đưa link bảo điền phiếu nâng hạn mức nó có điền ***. E chat bảo để tìm hiểu vì không tin tưởng nó. Nó bảo gửi cmnd 2 mặt của nó nhưng e chưa trả lời. Đến đoạn điền có *** là e ngửi thấy mùi. Hỏi cho chắc :))

Nó quảng cáo fb bác ạ. E làm cái thẻ tech nên tìm hiểu cách rút xèng. Nó hiện ra nên e hỏi nó. Đến đoạn nó đưa link bảo điền phiếu nâng hạn mức nó có điền ***. E chat bảo để tìm hiểu vì không tin tưởng nó. Nó bảo gửi cmnd 2 mặt của nó nhưng e chưa trả lời. Đến đoạn điền có *** là e ngửi thấy mùi. Hỏi cho chắc :))
Hơi vô lý, tại sao bác không ngửi mùi từ sớm mà đến tận khi nó nồng nặc rồi mới ngửi thấy mùi :v
Nghi vấn à nha :v

Hơi vô lý, tại sao bác không ngửi mùi từ sớm mà đến tận khi nó nồng nặc rồi mới ngửi thấy mùi :v
Nghi vấn à nha :v
Tùy bác nghĩ thôi. E mới dùng thẻ nên hơi non tơ, nếu nó không có đoạn điền c cv chắc e điền vào cho nó rồi đấy.

Tùy bác nghĩ thôi. E mới dùng thẻ nên hơi non tơ, nếu nó không có đoạn điền c cv chắc e điền vào cho nó rồi đấy.
Hehe em chỉ nghi nghi thôi chứ bác nên xóa link đi đừng để có nạn nhân nào click vào :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,060
169,447
Latest member
nienphan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week