[Hội Buxhost] tuyển ref site VNPTC - PAYOUT MIN 0.5$ - bonus 0.1$ - RB 0.005$/click kể cả scam

ai chưa nhận RB thì cuối tuần RB nhe.

mai xem xét có tiếp tục ko rồi sẽ RB nhé.

bạn nói zậy là sao đây, mình click 8 ngày rồi mà chưa nhận đc bn va rb gì hết, bạn làm ăn đàng hoàng nha

đọc kỹ đi rồi hãy nói nha. đúng là người việt mà.

---------- Post added at 12:39 AM ---------- Previous post was at 12:38 AM ----------

bạn chưa bouns mình đấy vẵn click đều mà ??
hơn 8 ngày rồi đấy mong bạn làm ăn đàng hoàng chút ạ
ID commam7109
PP [email protected]

lại thêm 1 chú nữa. đọc kỹ đi nha. ko đến tết cũng ko nhận được Rb đâu.

---------- Post added at 12:42 AM ---------- Previous post was at 12:39 AM ----------

tình hình ra sao rồi... phải thông báo có nên click nữa ko chứ ="=

chưa thấy bonus vơi RB

tình hình là ngừng Rb site này, đã cập nhật số click ngày 13/7, Rb sẽ sent muộn vài ngày, ai tin thì chờ, ai không tin thì thôi, khỏi phải chờ, cứ coi như luuha scam

Last edited by a moderator:
mình hết sạch PP rồi, lên không thể RB bằng pp được, mình chỉ có thể Rb bằng ap thôi. rất nhiều bạn chưa đưa email AP, phiền các bạn post email AP để mình RB nào. nhanh lên nhá ko lại kêu mình scam. sau 1 tuần nữa mình bỏ hội Buxhost.

hôm nọ nhiều người vào kêu ko RB lắm cơ mà nhỉ, sent mail rồi mà ko thấy ai vào để nhận RB nhỉ. ko nhận thì thôi nhé.

đã RB cho mấy bạn.

rất nhiều bạn chưa đưa cho mình email ap, nếu ko đưa thì đừng kêu mình scam nha.

---------- Post added at 01:09 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

Hơi buồn khi nghe bác báo hội nghỉ, :( trước giờ vẫn luôn ủng hộ bác mà :(.
ID: bigbangs
AP: [email protected]

thanks bạn, nếu có cơ hội sẽ hợp tác sau.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back