• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight hơi bị liều nhưng được cái ăn nhiều kaka

kieplangthang

Banned
Reactions
28
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
úp cuối năm ah em coi chơi, đừng chém tội em.
trade 2 acc khác nhau nhé

Nhìn vào hoa mắt chóng mặt chả hiểu gì. Thể loại gì đây nhỉ.

chú được ăn tết ngon rồi

Chơi Forex mà liều thì chỉ có ăn cám chứ ăn nhiều gì chài......................

còn sống mình cũng không tham gia mmo nửa, mmo cũng có những người tốt mà mình rất nể nhưng như vầy mình ko thể tiếp tục con đường mmo.

Sắp có topic ăn xin tập 2 :D

Sắp có topic ăn xin tập 2 :D
đâu ra ních mới toanh vậy ta :confused:, sao ko chửi mấy thằng scam đi, mình có làm gì ai đâu mà cứ đè chuyện cũ ra nói hoài vậy, cho biết lý do coi, rãnh quá nhé, tôi chưa scam ai bao giờ nghe :mad:

đâu ra ních mới toanh vậy ta :confused:, sao ko chửi mấy thằng scam đi, mình có làm gì ai đâu mà cứ đè chuyện cũ ra nói hoài vậy, cho biết lý do coi, rãnh quá nhé, tôi chưa scam ai bao giờ nghe :mad:

Có tật giật mình à bạn, ở trên mình chưa hề nói câu nào là chửi, chưa hề nói câu nào là bạn scam.
Việc gì phải xoắn lên thế :D

lúc đầu suy nghĩ rối quá nên tui mới nghỉ ra cách bán Thận, nhưng tịnh tâm lại thì còn nhiều cách khác để giải quyết, cũng nhờ forex mà trã nợ, tiền người ta cho mượn trade thôi, giờ duoc số vốn nhỏ nhỏ làm ăn nhé, tìm trên forum xem mình giao dịch như thế nào, chưa scam ai bao giờ, mỗi lần tạo 1 topic thì các bạn lôi chuyện cũ ra mà cười, đó là lý đo qua năm tui ko vào mmo4me nửa, ai muốn nói gì thì nói luôn đi nhé tui nghe.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vjppro123a

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom