Help Hội Betting Live MMO4ME [Version 3]

Status
Not open for further replies.
bác cà ná wan cho xin 1 kèo gở vốn cái hôm bửa thua cái đau quá , kèo nào ngon ngon 1 xíu khoãng 70%>> là đc oy:binhsua08:

Có 3 TIP đây nè !
Trận Real : đứng khách dc chấp 2trai 2.5 ( Tớ ghiền REal nên chắc bỏ mã này )
Trận Sporting Lisbon-Plas đá 0h : Đứng khách được chấp 0.5
Trận Sevila-Malorca : Đứng Sev chấp 1 !

định quất cái combo luôn đây !

Nguồn : Tipbongdawin :"> !

Có 3 TIP đây nè !

Trận 1 ko ý kiến, trận 2 nằm chủ nhà , trận 3 nằm khách. tip mà to à:))

Tự dưng thằng Càna bá đạo quăng thẻ vàng làm mất hứng :binhsua12:

Comment đúng đủ bình thường mà bào spam :m199:

Có 3 TIP đây nè !

Sporting CP - P.Ferreira - asian handicap 0:0.5 ▼ Sporting CP - 0.50 2.07 In play

Tự dưng thằng Càna bá đạo quăng thẻ vàng làm mất hứng :binhsua12:

Comment đúng đủ bình thường mà bào spam :m199:

bác cm thế mà bảo đúng đủ à. pót như vậy chỉ đc 3 chữ bồ quất luôn, còn lại là ................, đây gọi là cố tình pot cho qua chuyện

bác cm thế mà bảo đúng đủ à. pót như vậy chỉ đc 3 chữ bồ quất luôn, còn lại là ................, đây gọi là cố tình pot cho qua chuyện
Lậy pa.. Nói thế mà ko hiểu gòi bảo spam àh !? Tớ bảo Bồ quất tới thì hiểu ra là RM chứ, đợi nói cặn kẽ nữa sao !? :m199:

Lậy pa.. Nói thế mà ko hiểu gòi bảo spam àh !? Tớ bảo Bồ quất tới thì hiểu ra là RM chứ, đợi nói cặn kẽ nữa sao !? :m199:

ko phải là nói cặn kẽ nhưng cũng phải đầy đủ. nói qua loa là ko đc. chưa kể tớ đã đưa ra quy định về chống spam rồi nhé. bác đừng có cố chấp nữa

Vậy thôi té. Hic hic... đang rung mà kiu post dài thường thượt thì chịu rồi.... :m199:

trận 1 mình ko hĩu ý bạn là bắt thế nào nói rỏ xiu cậu
Handicap hay First half handicap hay Asian handicap

Trận 1 mình ko ý kiến tức là ko đưa ra nhận định với của anhvinh, nhưng trận này đánh tài là ổn hơn

Vậy thôi té. Hic hic... đang rung mà kiu post dài thường thượt thì chịu rồi.... :m199:

thâu bác tước tập trung soi kèo kìa thẻ vàng nhầm gì thẻ đỏ mới sợ ;))

- - - Updated - - -

Yemen 0 : 1 Saudi Arabia
thâu rồi ý định của mình tan vỡ định đợi phút 40 odd -1 lên tí nữa ai dè nó nổ rầu:binhsua08:

Ricardo Rodriguez (VEN) - Spencer Papa (USA) - how many games will be played in the 1st set? ▼ Under 9.5 1.91 In play
thơ Oxy nãy giờ kèo này

308943910-01-2013 04:30
10.00 USD - Odds: 21.89
Combo
Cleveland Cavaliers - Atlanta Hawks - how many points will be scored in the first half? ▼ Over 97.51.88 In play
Charlotte Bobcats - Utah Jazz - how many points will be scored in the second quarter? ▼ Over 48.51.84 In play
San Antonio Spurs - L. A. Lakers - how many points will be scored in the first quarter? ▼ Over 54.51.86 In play
New Orleans Hornets - Houston Rockets - how many points will be scored in the second quarter? ▼ Over 50.51.89 In play
Oklahoma City Thunder - Minnesota Timberwolves - how many points will be scored in the first half? ▼ Over 100.51.8 In play

combo vượt Đại Tây Dương. pro *** ngủ hết roài, caichet này là kẻ cô đơn nhất Bắc Bán Cầu !!!!!!

- - - Updated - - -

Xavier Malisse (BEL) - Philipp Kohlschreiber (GER) - first set correct score ▼ 6:72.1 In play

308943910-01-2013 04:30
10.00 USD - Odds: 21.89
Combo
Cleveland Cavaliers - Atlanta Hawks - how many points will be scored in the first half? ▼ Over 97.51.88 In play
Charlotte Bobcats - Utah Jazz - how many points will be scored in the second quarter? ▼ Over 48.51.84 In play
San Antonio Spurs - L. A. Lakers - how many points will be scored in the first quarter? ▼ Over 54.51.86 In play
New Orleans Hornets - Houston Rockets - how many points will be scored in the second quarter? ▼ Over 50.51.89 In play
Oklahoma City Thunder - Minnesota Timberwolves - how many points will be scored in the first half? ▼ Over 100.51.8 In play

combo vượt Đại Tây Dương. pro *** ngủ hết roài, caichet này là kẻ cô đơn nhất Bắc Bán Cầu !!!!!!

- - - Updated - - -

Xavier Malisse (BEL) - Philipp Kohlschreiber (GER) - first set correct score ▼ 6:72.1 In play

Xavier Malisse (BEL) - Philipp Kohlschreiber (GER) - first set correct score ▼ hy vọng 7:6 hehe :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week