[HỘI AUTO CLICK - AUTO REFBACK] Tự động thanh toán 100% vào cuối tuần - UY TÍN - MINH BẠCH - RÕ RÀNG

up lên top cho anh em nào :)

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

ID:inblogout
Site đăng kí: getpaidtoclick.in, LogiPTC,Liberty-loan,
PP: [email protected]
Mail (hay truy cập nhất):[email protected]

Incentria - Clicksia - Paidtoclick.in - LogiPTC - Liberty-loan - Shinebux - Excentricbux - Wooferbux - ImaClick - BusyBux
ID: blackcatx13x
PP: [email protected]
:)

BuxP- Incentria - Paidtoclick.in - LogiPTC
ID: josthanhxuan
Clicksia
ID: josxuan123

PP:mr.ken_vipyahoo.com

email: [email protected]

ID: phvlata
Site đăng kí: buxp
LR: U8152370
Mail : [email protected]

up lên top cho anh em nào :)

thanks anh em đã ủng hộ :)

Đã ủng hộ link đầu tiên, trang DreanTeamMoney. (nhưng không biết cách kiếm tiên trên đó, bác chủ thớt giúp với)
1. ID: khaidang27
2. Site đăng kí:http://www.dreamteammoney.com
3. PP: [email protected]
4. Mail (hay truy cập nhất): [email protected]

bạn vào link đó là để lấy link đăng kí BUXP thôi chứ đâu phải đăng kí trang dreamwear đâu :(

chủ thớt cho mình hỏi sao Liberty-loan mình rút 2 lần 0.01$ rồi mà h tk liberty của mình vẫn chưa có đồng nào vậy

Mình rút tiền của thèn này là 0.03$ LR rồi, và vào tài khoản của mình chỉ 0.02$ thôi, chịu phí 0.01$ đó
bạn rút hơn 0.01$ thử, do bên LR mỗi lần send là mất 0.01$ đó, mà mình send cho mọi người 0.01$ có bị mất đồng nào đâu
mình chưa đăng nhập yahoo được nên chưa pm cho bạn được, ở đây chống vào yahoo
có j tối mình đăng nhập rồi cập nhật danh sách hội và bạn cứ pm thắc mắc, mình trả lời giúp cho nha :)

Mình rút tiền của thèn này là 0.03$ LR rồi, và vào tài khoản của mình chỉ 0.02$ thôi, chịu phí 0.01$ đó
bạn rút hơn 0.01$ thử, do bên LR mỗi lần send là mất 0.01$ đó, mà mình send cho mọi người 0.01$ có bị mất đồng nào đâu
mình chưa đăng nhập yahoo được nên chưa pm cho bạn được, ở đây chống vào yahoo
có j tối mình đăng nhập rồi cập nhật danh sách hội và bạn cứ pm thắc mắc, mình trả lời giúp cho nha :)
rút có 0.01$ mà nó trừ phí hết thế là bằng hòa rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back