[HỘI AUTO CLICK - AUTO REFBACK] Tự động thanh toán 100% vào cuối tuần - UY TÍN - MINH BẠCH - RÕ RÀNG

mình xin bổ sung nha chủ hội! ID: hanryphaner
site:shinebux.com, busybux.com, centptc.com, buxvilla.com, erabux.com, incentria.com! :D

---------- Post added 07-26-2011 at 12:21 AM ---------- Previous post was 07-25-2011 at 10:48 PM ----------

+ thêm buxkey.com nữa nha! ID hanryphaner! :D

mình vừa send lương cho các bạn xong, thật bất ngờ, lương tuần này tăng đột biến so với lương tuần trước :)
các bạn hãy xem kĩ bảng lương đi rồi hãy gởi mail hỏi mình nha
nếu mình chưa có bonus hay thiếu gì thì các bạn cứ gởi mail nhắc mình, mình sẽ send cộng dồn vào lương tuần này luôn
còn bảng báo danh, mình chỉ cập nhật được 1 số site thôi và do mình ko có thì giờ nên các bạn thông cảm, sẽ cập nhật sau cho các bạn, riêng site BusyBux do tuần vừa rồi mình gặp trục trặc với thèn này nên có 1 số bạn ko ref được cho mình, mình xin lỗi các bạn đó
còn bạn nào chưa lãnh được lương thì do thông tin của các bạn bị thiếu hoặc thông tin sai nên mình ko gởi lương được, các bạn hãy gởi vào mail cho mình với id và nội dung là chưa lãnh lương tuần này nha
cảm ơn các bạn đã ủng hộ
auto và click đều các site nha các bạn

tuyển manh ref site CENTPTC, bạn nào chưa ủng hộ thì giúp mình để mình up site này luôn nha

mình reg các site rùi nhé bạn kiểm tra giúp mình. tranh thủ giới thiệu site này ngon lắm bà con ới
MoneyFun.AlterVista.org
Alter Vista - một site thiết kế web chuyên nghiệp của Italia đã thành lập 11 năm. Để tăng thêm lượng khách hàng và phục vụ cho chiến lược quảng bá website cho chính khách hàng của họ. Alter Vista quyết định thành lập một sub site trong lĩnh vực PTC, và đó cũng là một tin tuyệt vời của anh em mình.
Nào ta cùng chiến.

Thông tin cơ bản:

0.01$ / click
0.01$ / ref click
10+ ads / ngày
MPO: 10$ qua AP
Upgrade: 50$ / năm ( 0.02/click và 0.015/ref click)

Link ủng hộ với các bạn nha: http://moneyfun.altervista.org/?r=tranphu

thank chủ topic
đã nhận proof của bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,820
Latest member
nhlb011

Most viewed of week