hỏi ACE chút về PP

nếu sai box mod chuyển giùm nhé. :binhsua38:

- mình có vài câu đang gà mờ về PP. ACE nào ghé qua làm ơn đã TOP giúp mình phát nhé:

1, PP có current balance paypal thỳ có sent đc đi không. nó nằm trong phần MYMONEY. còn Balance ko có gì hết.phiền mọi người:
htt p://upanh.biz/images/2013/07/07/c6ZJf.png

2, PP limit rồi có mở đc tranh chấp không vậy.?

3, có cách nào fund tiền từ card or bank vào balance kô. nếu có cho mình xin cách đó với nhé ( còn bạn định bảo là cứ mua hàng rồi nó tự lấy trong card hay bank thỳ mình biết rồi)

4, có phải khi add card or bank thỳ khi balance còn tiền nó sẽ tự sent vào card or bank nữa phải ko vậy

ai giúp mình với :binhsua43:

Last edited by a moderator:

Captchatrader

Junior
Reactions
31
MR
0.000
PP này là PP US, cái current balance này dùng cho Bill Me Later. Nghĩa là cái PP này nó linked với BMLT của chủ account PP. bạn sẽ sử dụng được nếu bạn có full info chủ account PP này :))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Upvote 0
1. Đó là một dịch vụ liên kết với PayPal bạn phải sở hữu một acc tại https://www.billmelater.com/index.xhtml thì mới sử dụng được.
Bill Me Later là một dịch vụ PayPal cho phép bạn mua bây giờ và trả sau. Đó là một hạn mức tín dụng an toàn ngay lập tức, và tái sử dụng mà không yêu cầu bạn phải giữ thẻ tín dụng khác trong ví của bạn. Bill Me Later được cung cấp như một tùy chọn thanh toán tại hàng ngàn cửa hàng trực tuyến. (Tôi chấp phải được sự đồng tín dụng và được cung cấp bởi WebBank, Salt Lake City, Utah). Bill Me Later cho phép bạn trả tiền mua hàng của bạn trong 2 bước đơn giản, chỉ cần nhập ngày sinh của bạn và 4 chữ số cuối của số an sinh xã hội của bạn và chấp nhận các điều khoản. Chính chỉ mất vài giây. Thiết lập Bill Me Later như phương thức thanh toán ưa thích của bạn và bạn sẽ tăng tốc độ thông qua PayPal kiểm tra nhanh hơn. Và nó được tốt hơn: bạn sẽ được tiếp cận với ưu đãi đặc biệt, như 6 tháng tài trợ đặc biệt. (Mua tối thiểu và các khoản thanh toán có thể được yêu cầu).

Nó gần giống như baokim/nganluong của vn

2. Tớ nghĩ chắc là được vì trong khi limit không thấy đề cập đến vấn đề tranh chấp (what can you do)

3. Rất đơn giản bạn add thẻ vào sau đó tạo một thành toán vào tài khoản PP khác, khi đó PP tự động lấy tiền từ thẻ với phí 3.4% + 0.3

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week