Hỏi 1 số vấn đề chơi like

gato2014

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Bác nào chơi like cho mình hỏi 1 số vấn đề sau:
1.Có phải đổi sang facebook nước ngoài sẽ có thể like được nhiều site hơn không? Nếu đúng vậy thì làm sao tạo được facebook nước ngoài? Có phải là fake ip rồi đăng ký facebook mới, hay là vẫn sử dụng facebook việt rồi mỗi lần đăng nhập sẽ fake ip? Tương tự với like google+ cũng nên fake ip luôn hay không?
2.Fake ip trên trình duyệt nào thì chỉ có tác dụng trên trình duyệt đó hay là tất cả trình duyệt luôn? vì sợ fake ip sẽ ảnh hưởng paypal, giả sử mình thường xuyên fake ip và xóa cookie trên firefox để chơi mmo, rồi dùng Chrome (không xóa, đổi gì trên trình duyệt) để đăng nhập paypal thì có an toàn không?
3.ip động có ảnh hưởng đến paypal không và phí rút tiền từ paypal về visa là bao nhiêu?

Mình biết một ít , nếu có sai sót thì các pro bỏ qua cho:
1/ Không, facebook nó có quy định riêng rồi, tài khoản nào like nhiu quá sẽ bị tạm khóa chức năng Like, thông thường khoảng >200 like liên tục sẽ bị để ý. tạo face nước ngoài thì thông tin nước ngoài, fake IP rồi đk tài khoản mới, nếu sử dụng face việt mà fake IP nước ngoài thì vẫn là face việt nhé
2/ Bạn có thể dùng chrome fake IP nước khác, nhưng firefox vẫn IP vn, bạn tìm hiểu về cách dùng sock sẽ rõ. Nếu dùng Paypal thì không nên fake IP lung tung các nước, nó phát hiện pp này có vấn đề sẽ bị khóa đấy.
3/Phí rút tiền về visa là 60k 1 lần

Các bác cho mình hỏi thêm 1 tài khoản paypal có thể chơi nhiều acc trên cùng 1 site không ạ? Ví dụ getautolike, mình rủ 10 thằng bạn chơi trên 10 máy khác nhau, rồi cùng trỏ thanh toán về 1 paypal của mình có được không ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,473
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom