Học Lập Trình Web Không Thể Giàu Được ?

HocLapTrinh

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chào các Mem của MMO4ME, mình hiện tại đang học lập trình web ( cũng học gần xong rồi ). Dạo này mình lướt ở các Forum thì thấy nhiều ý kiến nói lập trình web khó có thể giàu được ( trừ siêu giỏi và may mắn ), mình mong tham khảo ý kiến của những bạn đang làm lập trình WEB. Mình xin cám ơn :D

P/s: Mọi người cho mình hỏi thêm với: Học lập trình web thì học html,css,javascript,php và mysql là đủ đúng không mọi người ?

Last edited:
Chào các Mem của MMO4ME, mình hiện tại đang học lập trình web ( cũng học gần xong rồi ). Dạo này mình lướt ở các Forum thì thấy nhiều ý kiến nói lập trình web khó có thể giàu được ( trừ siêu giỏi và may mắn ), mình mong tham khảo ý kiến của những bạn đang làm lập trình WEB. Mình xin cám ơn :D
học tiếng nhật đi bạn , nó đang tuyển it biết tiếng nhật rất nhiều. lương tầm 500-1k thôi =))

Thôi đừng nghe ltinh, chủ yếu c thích là được, học web giờ nhan nhản, kiếm được việc ngon là khó thật.
Tuy nhiên nó giúp ích rất nhiều cho các công việc khác, đặc biệt với mmo thì biết web là ngon lắm rồi.
Biết mày mò, tìm hiểu nhiều thì tiền ko thiếu :)

Ai chém gì chém chứ theo quan điểm của mình lập trình web ăn ko hết đâu :D
cái này đúng nhưng còn tùy vào ng lấp trình đó ntn nữa, thật sự thời buổi này biết lập trình thì ko lo kiếm cơm đâu
nhưng mình thích lập trình game hơn :D
Theo a-e thì ko biết cái gì hết thì có học đc lập trình ko :D

cái này đúng nhưng còn tùy vào ng lấp trình đó ntn nữa, thật sự thời buổi này biết lập trình thì ko lo kiếm cơm đâu

Game với web là 2 mảng làm giàu đỉnh nhất của IT ùi còn gì, đang cố theo đây, giờ thì webb đã xong còn cái game :D

Bắt tay cái, em định học lập trình WEB xong học Objective-C :D

Mọi người cho mình hỏi thêm với: Học lập trình web thì học html,css,javascript,php và mysql là đủ đúng không mọi người ?

Game với web là 2 mảng làm giàu đỉnh nhất của IT ùi còn gì, đang cố theo đây, giờ thì webb đã xong còn cái game :D
mình thích nhưng mình lại ko biết gì về nó cả, học hành ko đến nơi nên chả biết có thể đú đc mấy cái này ko :(
Bắt tay cái, em định học lập trình WEB xong học Objective-C :D
mình thích thôi nhưng k biết thế nào :(

P/s: Mọi người cho mình hỏi thêm với: Học lập trình web thì học html,css,javascript,php và mysql là đủ đúng không mọi người ?
Bạn học lập trình WEB nhưng khi đôn bạn sang làm C#, Android, IOS mà vẫn làm đc là giàu rồi :D
Hãy học tốt một thứ để nuôi dưỡng ước mơ xa :D

Học lập trình ít thôi . Quan trọng phải có ngoại ngữ . Sự thật là người lập trình viên có giỏi đến đâu thì vẫn thua 1 lập trình viên bình thường nhưng có ngoại ngữ tốt .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back