• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Học hỏi anh em .

seopizama

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Em là dân chơi youtube ngày cũng đc 20$ mà bữa em gặp ông anh làm bên gMO là giao dịch skin dota 2 vs mua vk như 'dao, skink , súng' trong SCGO "Counter-Strike: Global Offensive" tháng kiếm hơn 40 triệu nên em máu lắm , nên mạo dạn lên đây hỏi có ai chơi mảng này cho em theo với . E đam mê học hỏi :) . Sài thì mod cứ việc xóa bài chứ e k biết đăng vào thư mục nào nữa .

ytb thu nhập 20$/ ngày mà bỏ đi buôn game hả bạn :D theo mình thì không nên

KLQ : Từ bỏ Youtube. Ra đi thanh thản nhé !

Mình đang buôn đồ Dota2 và CS: GO nè. Mà buôn cần nhiều yếu tố lắm. Không dễ đâu. Càng lãi nhiều thì rủi ro càng cao. Vớ vẩn dính ban của steam cái là khóc hận.
Nick steam mình đây : http://steamcommunity.com/id/_Hactory_
Bạn cần phải biết nhiều về steam và các game đó thì mới làm được. chứ không cứ thế nhảy vào là được mấy chục triệu một tháng đâu

Mà bạn kiếm được 20$/ ngày từ youtube rồi thì mình khuyên bạn nên tập trung phát triển tiếp cái đó. Cái gì cũng phải từ từ mới kiếm được nhiều. Những ngày đầu mình buôn đồ chỉ kiếm được có vài chục nghìn thôi rồi mới lên dần được

phát triển được kênh ngày 20$ đâu phải dễ. Cậu cứ đùa. đứng núi này trông núi nọ

ông anh bạn kiếm 40tr một tháng chắc cũng phải làm lâu lắm rồi đó. bạn đang 20$/ ngày là quá ngon rồi. nhiều người mơ ước còn không được. phát triển thêm thì tha hồ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom