Waiting for Answer hoangdat112012 làm ăn trẻ con . Mọi người ngừng giao dịch

Khi trường hợp bị Hack Account xảy ra:
Account đó SCAM người khác:
Người bị hại có Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường đủ 100%.
Người bị hại không Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường từ 20-30%.
Nếu người bị Hack không chịu bồi thường cho người bị hại sẽ bị BANNED Forever.
đúng rules mà làm :m114::m114:

Em chưa kịp change info Bác đã banned nick em rồi mà xưa giờ info là yalsin97 mà do mọi người ko để ý nên dích scam em Hoàn toàn ko bik gì hết mod có thể coi log in IP để kiểm tra

- - - Updated - - -

Mod unbanned để em vào lại acc cái

hoangdat có bán VPS cho mình,dùng đc hơn 1 tuần thì VPS die mình hỏi lý do thì ko trả lời,ngay sau đó thì out nick yahoo đến giờ ko thấy xuất hiện nữa
Ảnh chụp màn hình_2013-08-05_235057.pngẢnh chụp màn hình_2013-08-05_235412.png

Mong Bác quangdx đừng chém và phán trong topic này nữa để em giải quyết cho xong thằng hacker nnày

- - - Updated - - -

Mod unbanned giùm em cái em đã giải quyết xong hacker rồi change lại pass rồi có ai bị scam thì em chịu

Mong Bác quangdx đừng chém và phán trong topic này nữa để em giải quyết cho xong thằng hacker nnày

okie hôm nay say rượu nói linh ta linh tinh mong bạn thông cảm :binhsua169:

cậu đọc cái ở trên mình post nhé sẽ hiểu lí do vps die, cậu hoangdat này là scamer nhé
100k vps mà cũng a b c nữa ...

Last edited by a moderator:
vãi thằng này nhỉ vừa rồi bảo do mình thất hứa lúc chiều ko online nên để mua pz nên nó hết tiền trả người ta :|, ko biết lúc chiều mà mình mua chuỵen gì sẽ xảy ra, lúc đầu gd tưởng người tử tế chứ :| thua
Bác nói cái này làm mất uy tín em nha em đã bảo là ko phải là em mà là hacker mà mọi việc em đã xử lý rồi ko có thiệt hại gì hết

Bác nói cái này làm mất uy tín em nha em đã bảo là ko phải là em mà là hacker mà mọi việc em đã xử lý rồi ko có thiệt hại gì hết

mình đang nói hoangdat ? mà đâu phải bro đâu :(, bạn là hoangdat hay là chủ topic vậy ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back